Kiếm hơn 2$ chỉ trong 30 phút! -Thanh toán ngay không cần đầu tư - RB 100%

Mình cashout site này rồi, nó ghi trên proof là pay nhưng không có tiền trong Paypal, ảo thật, gởi mail cho nó thì không reply, Scam kiểu này mới thật tinh vi

scam cmnr là mà toàn del acc thôi!!! :D

Paid to signup: đây là cách để bạn có thể kiếm hơn 2$ trong khoảng 30 phút
chỉ là có thể có thể thì không hẳn ai cũng làm được :eek:, mn vô chiến thử cho thớt phát coi có được cơm cháo j ko :D

Mọi người lưu ý nhé! -chắc là bị anh em việtnnam chit nhiều wa rồi!
Why I don't get paid ?

First you have to read our TERMS:
Verification And Payments
In order to receive your payment, your paypal, alertpay or moneybookers account must be verified. You must be using the same email address on your account as your paypal, alertpay or moneybookers account. If this isn't followed your payment will not be sent and the funds will not be returned to your account. Because of the large amounts of chinese,taiwanese and vietnamese cheaters, all members from china. korea, vietnam and taiwan will now have to upgrade to be paid.

rút tiền báo paid rồi mà trong paypal có thấy tăm hơi j đâu :D

rút tiền báo paid rồi mà trong paypal có thấy tăm hơi j đâu :D

Mọi người lưu ý nhé! -chắc là bị anh em việtnnam chit nhiều wa rồi!

Why I don't get paid ?

First you have to read our TERMS:
Verification And Payments
In order to receive your payment, your paypal, alertpay or moneybookers account must be verified. You must be using the same email address on your account as your paypal, alertpay or moneybookers account. If this isn't followed your payment will not be sent and the funds will not be returned to your account. Because of the large amounts of chinese,taiwanese and vietnamese cheaters, all members from china. korea, vietnam and taiwan will now have to upgrade to be paid.

Google translate:
Trước tiên, bạn phải đọc KHOẢN của chúng tôi:
Xác minh và thanh toán
Để nhận được thanh toán, tài khoản paypal, Alertpay hay Moneybookers của bạn phải được xác nhận. Bạn phải sử dụng các địa chỉ email trên tài khoản của bạn như paypal, Alertpay của bạn hoặc tài khoản moneybookers. Nếu điều này là không theo thanh toán của bạn sẽ không được gửi và các quỹ sẽ không được trả lại cho tài khoản của bạn. Bởi vì số tiền lớn của Trung Quốc, Đài Loan và Việt gian lận, tất cả các thành viên từ Trung Quốc. Hàn Quốc, Việt Nam và Đài Loan bây giờ sẽ phải nâng cấp để được thanh toán.

Thế giờ phải làm sao =.=

Trung Quốc. Hàn Quốc, Việt Nam và Đài Loan ------> tội chưa VN vs Hàn Quốc được lọt vào danh sách đen @@@@@:(:(:(

hixx. mình làm đc 0.85@@
trongkhi các off làm giống hệt nhau. copy nguyên cái mail active paste vào mà có cái đc cái không. dị

Trung Quốc. Hàn Quốc, Việt Nam và Đài Loan ------> tội chưa VN vs Hàn Quốc được lọt vào danh sách đen @@@@@:(:(:(
Cũng thật đáng tiếc cho nhưng ai chưa kịp rút tiền thành công! - nhưng cũng đành chấp nhận hậu quả thôi !!!!

cậm cụi làm 1$, nó báo rút thành công, vào pp ko có tiền. thúi hẻo:(

cậm cụi làm 1$, nó báo rút thành công, vào pp ko có tiền. thúi hẻo:(
tài khoản paypal của bạn đã ver chưa vậy?

nhưng ai đã thực hiện thành công lệnh rút mà không nhận được tiền thì contact hỏi họ xem nhé!

thấy site này chơi đểu rồi, tốt nhất ko nên chơi, tốn thời gian ,mà tiền thì ko về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week