Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Sao máy em để sync nó chỉ về chổ blockcount k hiện chô balance nhỉ. E kíck vô biểu tượng yahoo mà có đc đâu. Với lại bán chỗ nào vậy bác, e vô link bitcointalk.org mà thấy toàn bán bit ra $ k à, chỗ nào bán mrai ra bit thế

không hiểu lí do @@

còn paid ko các bác để chơi thử xem
Vẫn đang chơi đây bạn
từ lúc trưa mà chưa được pay hix hix.!
mà chả biết tính ra mrai với satoshi kiểu gì, bác thớt giúp với!
Do chưa sync hết, chịu khó sync lại đi bạn. Hoặc làm mở Task manager close ứng dụng raid đi, 2 là reset rồi b
cài đặt xong có chỉ gì trong phần mêm không như là đặt pass ... hay cứ kệ thế thôi
Có sao để vậy đi bạn
P/s Thôi mình đi ngủ đây, để mai tính, mệt rồi. Hôm nay kiếm đc khoảng 4k coin thôi à:(

không hiểu lí do @@
Chắc là bạn đặt pass phải ko
Sao máy em để sync nó chỉ về chổ blockcount k hiện chô balance nhỉ. Với lại bán chỗ nào vậy bác. E kíck vô biểu tượng yahoo mà có đc đâu
Lên bitcointalk để bán đấy bạn, vào mục Proof để xem đi bạn
Còn về coin, thì khoảng 4h mới thanh toán về ví 1 lần, sau khi sync xong coin sẽ về.

đúng r e taý máy đặt passs lúc chiều mà có thấy báo gì đâu ạ?
lúc chiều làm đc 1000re mà chưa đc sync giờ vào thấy block buồn...
Giờ còn cách nào chơi lại ko ạ?

Chắc là bạn đặt pass phải ko

Lên bitcointalk để bán đấy bạn, vào mục Proof để xem đi bạn
Còn về coin, thì khoảng 4h mới thanh toán về ví 1 lần, sau khi sync xong coin sẽ về.
à đã tìm ra chỗ bán rồi, khi sáng bài của ông k hiện hết tìm k thấy, h tìm thấy rồi :)

đúng r e taý máy đặt passs lúc chiều mà có thấy báo gì đâu ạ?
lúc chiều làm đc 1000re mà chưa đc sync giờ vào thấy block buồn...
Giờ còn cách nào chơi lại ko ạ?
Bạn vào phần Setting nhá, chỗ password bạn điền pass mà bạn tạo trước đây vào, sau đó chọn Unlock. Còn nếu mà quên pass thì mình chịu:D

Down bản mới 7.4.8 mới đi mấy bạn. Bản 7.4.5 bị nhiều lỗi nên up lên bản 7.4.8 đi
Lát về down về lap xem sao . Hi vọng là dc

Tại sao trong khi bọn nó thu mua để đầu cơ thì ta lại bán ?..... Gom vào gom vào

có cần bật phần mền lên cho nó đồng bộ không

có cần bật phần mền lên cho nó đồng bộ không
cần bác ơi

PS : không hiểu sao mọi người 1h làm được 1k mrai . Mình làm nhanh chút là bị try again không tính lần nhập đó ~~

cần bác ơi

PS : không hiểu sao mọi người 1h làm được 1k mrai . Mình làm nhanh chút là bị try again không tính lần nhập đó ~~
hình như lúc đầu 1 capt đc 3-4 mrai, càng ngày càng ít đi còn 1-2m rai nên sẽ đắt thôi

cài đặt báo lỗi , tắt máy khởi động lại cũng ko dc , hazzz
máy tính có cần cài j thêm ko mấy bác , mình cài cả PC và Lap mà cũng ko dc

cài đặt báo lỗi , tắt máy khởi động lại cũng ko dc , hazzz
máy tính có cần cài j thêm ko mấy bác , mình cài cả PC và Lap mà cũng ko dc
Cài thêm visual c+++ tích hợp trong soft thử coi bạn (vào mục program files->rai7.4.8->vc_redist.x64.exe)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom