Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

tạo 1 ví xrb trên telegram or theo như cách của bác thớt ( khuyên tạo trên tele sẽ dễ xài hơn ) ròi vào 4 rum https://bitcointalk.org/index.php?topic=1422828.0 tìm người mua thôi, hợp giá thì bán
bác ơi cho mình mình hỏi. mình tạo ví theo cách của chủ top. zij làm sao mình lấy được tiền trong ví đó giao dịch vậy ạ

thu mua Mrai giá 850 sat/1 Mrai nhé bao nhiêu cũng mua :)

Chào các bạn, Vì tình hình là sàn Mercatox có chậm trễ khi deposit mrai cũng như withdraw btc sau khi bán. Hơn nữa, gần đây sàn lại có tình trạng bị bug giao dịch khi 2 bid cùng bằng nhau và mọi giao dịch trên sàn đều bị ngưng thì làm cho đóng băng sàn 1 thời gian. Vì những lý do đó....

Mình mua mrai trực tiếp tại đây với rate: 900 satoshi/mrai nhé.
;)

Sàn mercatox không scam nhé anh em, nó chỉ là sàn quy mô nhỏ chứ ko scam nhé, đừng tin lời bất kỳ ai:). Ae cứ dep vào sàn bán cho được giá:). Hiện tại giá trên sàn giao động từ 1000-1400/1 Mrai:rolleyes:
Khi dep vào sàn mercatox thì vui lòng chờ từ 12-24h để nhận Mrai trên sàn:oops:

Hướng dẫn giao dịch trên mercatox
https://mmo4me.com/threads/kiem-coi...nh-1000-captcha-2.297979/page-23#post-6066749

Last edited:
Vấn đề ở đây không phải là sàn scam, nhưng vì nó nhỏ nên gặp nhiều bug và lỗi, đồng thời anh em nào có số lượng không lớn <300 mrai thì dep vào chỉ bị lỗ hơn thôi. Lý do:
- Bạn phải tốn thời gian cho nó thực hiện dep vào cho bạn (tốn tầm 4-72h sau khi hoàn tất send mrai)
- Đôi lúc sàn delay trade do bug (Hôm nay xảy ra 2 lần, mỗi lần kéo dài trung bình là 1-2 tiếng). Lúc đó TẤT CẢ mọi giao dịch sẽ dừng, bạn có bán giá thấp hơn cũng không bán được vì nó bị frozen trade rồi.
- Bạn phải tốn PHÍ cho việc rút btc về ví (50k satoshi). Vậy nên nếu ví dụ bạn dep vào 300 mrai và bán được với giá (1100 - Hiện tại) thì bạn được 330k satoshi, tốn 50k tiền phí (tức là còn 280000) chưa kể thời gian dep và rút hết gần 2 ngày (dep vào delay 4-72h, rút về delay trong vòng 4-24h), thì bạn nghĩ so với việc bán 300 mrai cho mình với giá 900 satoshi/mrai (được 270000 satoshi ) và send về tức thời thì cái nào sẽ tốt hơn :).

P/s: Mình thu mua mrai rate 900 satoshi nhé <3

sao nhap captcha xong nó k có phần request vậy mọi người,cũng như my account ?

Attachments

168.7 KB · Views: 67
sao mình nhập hơn 100 cap rồi mà nó chỉ đc có 1.6 mrai vậy? đang pending nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back