Kiếm các kèo Tiktok

trautreminh

Banned
Reactions
17
MR
0.367
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tại mình mới code được tool view Tiktok cực kỳ mạnh mẽ. Sáng hôm qua mình mới tìm được vài anh em làm view nhưng có vẻ vẫn chưa gây khó khăn cho tool. Ai có các kèo view ib em nhé.
Giá công khai 50k/1 triệu view

Xin web bác =)), chứ em chạy tool bán 20k/1m còn được mà, chưa thấy giá như nào bao giờ, nếu mà có web thật thì giảm giá
Có tool thì sợ thiếu chỗ bán bác, chủ yếu đánh số lượng lớn, nhiều video.

Upvote 0
Có tool thì sợ thiếu chỗ bán bác, chủ yếu đánh số lượng lớn, nhiều video.
bác kia mò đâu ra quả web ác phết, em nghiên cứu thị trường ghê lắm mới cho ra giá thấp nhất là 50k =))

Upvote 0
Hmm, web bác cũng có giá thế đâu nhỉ, cho em xin web ạ =))

Upvote 0
các bác ơi, cho e xin hỏi ngu phát
hiện bên tiktok, chỉ cần reg được acc us, tạo video nội dung đơn giản và buff view như này là bên tiktok sẽ thanh toán hay sao ạ :v e mem mới bên mảng này nên xin chỉ giáo

Upvote 0
hiện bên tiktok, chỉ cần reg được acc us, tạo video nội dung đơn giản và buff view như này là bên tiktok sẽ thanh toán hay sao ạ :v e mem mới bên mảng này nên xin chỉ giáo
Để cho đẹp thôi; bên trên mình có hỏi rồi kìa. Chứ dễ thế thì ai đi bán làm gì

Upvote 0
có 2 loại view là view lên trend và loại view em đang buff loại view em đang buff sẽ không tính vào view trong analyst nên Tiktok không thanh toán bác nhé, chỉ để KOLs đủ KPI thôi còn view trending thì em cũng buff được nhưng mà giá khá là chát vậy nên bác chạy qcao Tiktok còn tốt hơn nhá

Upvote 0
có 2 loại view là view lên trend và loại view em đang buff loại view em đang buff sẽ không tính vào view trong analyst nên Tiktok không thanh toán bác nhé, chỉ để KOLs đủ KPI thôi còn view trending thì em cũng buff được nhưng mà giá khá là chát vậy nên bác chạy qcao Tiktok còn tốt hơn nhá
Để cho đẹp thôi; bên trên mình có hỏi rồi kìa. Chứ dễ thế thì ai đi bán làm gì
dạ e cảm ơn các bác rất nhiều

Upvote 0
Hiện tại mình mới code được tool view Tiktok cực kỳ mạnh mẽ. Sáng hôm qua mình mới tìm được vài anh em làm view nhưng có vẻ vẫn chưa gây khó khăn cho tool. Ai có các kèo view ib em nhé.
Giá công khai 50k/1 triệu view
vip qua cho minh xin tool duoc ko ban?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,654
170,747
Latest member
gameprivate349

Most viewed of week