Kiếm các kèo Tiktok

Hiện tại mình mới code được tool view Tiktok cực kỳ mạnh mẽ. Sáng hôm qua mình mới tìm được vài anh em làm view nhưng có vẻ vẫn chưa gây khó khăn cho tool. Ai có các kèo view ib em nhé.
Giá công khai 50k/1 triệu view

Hmm, web bác cũng có giá thế đâu nhỉ, cho em xin web ạ =))

Upvote 0

hdnminh000

Junior
Reactions
12
MR
1.280
các bác ơi, cho e xin hỏi ngu phát
hiện bên tiktok, chỉ cần reg được acc us, tạo video nội dung đơn giản và buff view như này là bên tiktok sẽ thanh toán hay sao ạ :v e mem mới bên mảng này nên xin chỉ giáo

Upvote 0
hiện bên tiktok, chỉ cần reg được acc us, tạo video nội dung đơn giản và buff view như này là bên tiktok sẽ thanh toán hay sao ạ :v e mem mới bên mảng này nên xin chỉ giáo
Để cho đẹp thôi; bên trên mình có hỏi rồi kìa. Chứ dễ thế thì ai đi bán làm gì

Upvote 0
có 2 loại view là view lên trend và loại view em đang buff loại view em đang buff sẽ không tính vào view trong analyst nên Tiktok không thanh toán bác nhé, chỉ để KOLs đủ KPI thôi còn view trending thì em cũng buff được nhưng mà giá khá là chát vậy nên bác chạy qcao Tiktok còn tốt hơn nhá

Upvote 0
có 2 loại view là view lên trend và loại view em đang buff loại view em đang buff sẽ không tính vào view trong analyst nên Tiktok không thanh toán bác nhé, chỉ để KOLs đủ KPI thôi còn view trending thì em cũng buff được nhưng mà giá khá là chát vậy nên bác chạy qcao Tiktok còn tốt hơn nhá
Để cho đẹp thôi; bên trên mình có hỏi rồi kìa. Chứ dễ thế thì ai đi bán làm gì
dạ e cảm ơn các bác rất nhiều

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week