Kiếm 7-10$/ 1 ngày là điều có thể

Status
Not open for further replies.
mình gỏ 1 ngày cũng 8 tiếng dạo động kiếm 6$ đến 7$ 1 ngày :) , có hôm gõ miết từ 6h sáng đến 12h khuya nhất là những hôm chũ nhật mình thường gõ như vậy , cũng hơn 14$ :) , mình nói thật ko chém gió nha các bạn :) , nhìu người nói ngồi gõ suốt vậy thì chán thật , mình công nhận là ngồi gõ suốt vậy phải nói là rất chán , nhưng mà mỗi khi chán nghĩ đến lúc đc cầm tiền lúc đó thấy sảng khoái lên hết chán :)) :))

Công việc này cũng chán thật nhưng tất cả vì $ $$$$ thôi :))

Có việc gì là không vất vả đâu bạn, như vậy cũng là quá sướng so với những người lao động chân tay ngoài trời rồi.

Có việc gì là không vất vả đâu bạn, như vậy cũng là quá sướng so với những người lao động chân tay ngoài trời rồi.
quá chính xác vào sinh viên mình sẽ lại tiếp tục làm cv này để lo thêm phụ gia đình, chứ giờ bận ôn thi 12 dẹp sang 1 bên cái đã.
Captcha chỉ là bước khởi đầu nhỏ cho sự nghiệp mmo của chúng ta, có tiền trang trải cuộc sống việc học rồi sau này ra với đời = ông này bà kia thì lúc đó mới biết công lao của bác Pixprofit :))

he he! à có hôm đang gõ cạp nó hiện cái hình 1 thằng 1 con đang ở truồn! cái con nằm trên cái thằng! Không biết gõ chữ gì luôn! hix lỡ tay xóa rồi không thì post lên cho a e chiêm ngưỡng!

1 ngày 100$ cũng là điều có thế và 1 ngày> 150$ cũng là điều có thể

mình gỏ 1 ngày cũng 8 tiếng dạo động kiếm 6$ đến 7$ 1 ngày , có hôm gõ miết từ 6h sáng đến 12h khuya nhất là những hôm chũ nhật mình thường gõ như vậy , cũng hơn 14$ , mình nói thật ko chém gió nha các bạn , nhìu người nói ngồi gõ suốt vậy thì chán thật , mình công nhận là ngồi gõ suốt vậy phải nói là rất chán , nhưng mà mỗi khi chán nghĩ đến lúc đc cầm tiền lúc đó thấy sảng khoái lên hết chán

Con gái thì không biết nhá, chứ con trai mà cậu ngồi từ 6h sáng tới 12h khuya, không sớm thì muộn cũng phải đi bệnh viện khám mắt @@

Cũng tùy từng người đó bạn, có người ngồi có khi 1 tháng đã lên mấy chân kính, nhưng m ngồi mãi thì lại chẳng thấy gì. Còn tương lai thì chưa biết. :)

ban dung sof của dk auto có gặp tình trạng có acc load acc ko mac dù la pri 0>>1 mà hình như sof của dk load hình chậm hơn mấy sof khác hay sao đó/

Con gái thì không biết nhá, chứ con trai mà cậu ngồi từ 6h sáng tới 12h khuya, không sớm thì muộn cũng phải đi bệnh viện khám mắt @@

mình gõ mắt vẫn tinh như cú mèo ý có sao đâu :))

Tôi thấy muốn tăng thu nhập thì đâu khó . Sinh viên thiếu gì kìa . bạn thuê người ta làm . Tăng thu nhập mình có khi ko cần làm cũng có 7-10$ ngày

Mình gõ máy cũng không đến nỗi nào nhưng nhanh như mấy bạn này thi.... :)) Công nhận mấy bạn pro thiệt :D

bek internet 7 năm rồi , lúc trước ngồi luyện game suốt , nghỉ game đi khám mắt bác sĩ bảo mắt vẫn tinh 10/10 << chã hiểu :)) , giờ gõ captcha này 3 tháng rồi thấy mắt vẫn như ngày nào =)) , chịu khó ăn nhìu cà rốt lên =))

vãi chơi game từ khi lớp 6! Lúc cày võ làm 1 ngày ít nhất 10h có bị sao đâu :)) gõ thì cũng giống chơi game thôi cũng chỉ là nhìn cái màng hình thôi! Nghề này là an toàn lắm rồi! làm nghề khác đi ra đường đang đi làm thì bị xe tông==> Chết =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week