Referrer Kiếm $6250 chỉ với $2 ban đầu, a scam or not?

amateur102

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Kiếm $6250 chỉ với $2 đầu tư, liệu đây có phải là 1 trò lừa đảo?
Kiếm tiền thật không dễ, đặc biệt kiếm tiền trên mạng vốn đầy rẫy lừa đảo như hiện nay.
Kiếm $6250 chỉ với $2?
Hãy cùng xem qua bằng chứng thanh toán gần nhất trước:

Liệu đây có phải là sản phẩm của photoshop? Bạn hãy tự kiểm tra và bạn sẽ có câu trả lời.

Vậy kiếm $6250 chỉ với $2 liệu có khả thi? Câu trả lời là “Có” và “Không”

“Có” nếu bạn hiểu được cơ chế của việc đầu tư và cách thức để thu lại lợi nhuận. Bạn cũng cần phải có chút cố gắng với khoản đầu tư của bạn.

“Không” nếu bạn chỉ đơn giản là ném khoản tiền của bạn cho 1 ai đó hoặc 1 trang web nào đó và để đó với mong muốn tiền sẽ chảy vào túi bạn. Sẽ không có cỗ máy in tiền đợi bạn đến và ấn nút đâu.

Hãy nhớ rằng mọi sự thành công đều cần có sự cố gắng, nỗ lực.
Mấu chốt của vấn đề là làm thế nào để có thể thu được lợi nhuận tối đa với nỗ lực tối thiểu. “Nỗ lực tối thiểu” chứ không phải là “Không cần nỗ lực” bạn nhé.

Vậy bạn có muốn biến $2 của bạn thành $6250?
Hãy thực hiện theo các bước sau:

1. Đăng ký 1 tài khoản Liberty Reserve tại www.Libertyreserve.com (nếu bạn chưa có)

2. Click vào liên kết sau: http://www.work4lr.com/?reffer=yoyo

3. Chuyển phí $2 cho user level 1 trong danh sách thông qua Liberty Reserve. Sau khi chuyển khoản, bạn sẽ được chuyển đến trang đăng ký thành viên.

4. Điền đầy đủ thông tin (Username, email, Liberty Reserve...). Bạn sẽ được tiếp nhận vào ở vị trí level 5 (Người ở level 5 hiện tại sẽ được thăng 1 cấp lên level 4)

5. Bạn sẽ có referral link của bạn. Hãy sử dụng referral link này để phát triến các level dưới của bạn nhiều nhất có thể. Khi có 1 tài khoản mới đăng ký theo referral link của bạn, bạn sẽ được thăng 1 cấp (level 5 → level 4). Khi có 1 tài khoản mới đăng ký theo referral link của level dưới của bạn, bạn sẽ được thăng thêm 1 cấp nữa (level 4 → level 3). Cứ như vậy, bạn sẽ bạn sẽ bắt đầu nhận được tiền khi bạn đạt đến level 1.

Hãy thử tính xem, nếu bạn giới thiệu được 5 người tham gia, mỗi người đó lại giới thiệu được 5 người, cứ thế và mạng lưới của bạn tự phát triến lên. Bạn sẽ thu được bao nhiêu khi bạn ở level 1? Bạn thử tính nhé. (Tôi sẽ không đếm tiền hộ bạn đâu :D)

Kiếm $6250 chỉ với $2? Bạn có thể kiếm được nhiều hơn hoặc ít hơn. Điều đó phụ thuộc vào bạn, phụ thuộc vào khả năng và sự nỗ lực của bạn.

Hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Bạn cũng không cần phải vội vã. Cơ hội vẫn ở đó thôi.

Và đây chính là điều đặc biệt nhất. Cơ hội đầu tư chỉ với $1. Bạn lo rằng liệu $2 của bạn có bị rơi vào tay kẻ xấu. Tôi sẽ chia sẻ 50% rủi ro đó cùng bạn. Nếu bạn là 1 trong 10 người đầu tiên đăng ký theo referral link của tôi, bạn sẽ được nhận lại $1. Tôi xin cam kết điều đó. Hãy để lại username Work4LR của bạn và Acc Liberty Reserve tại đây. Tôi sẽ chuyển lại $1 cho bạn trong vòng 24h.

Hãy chắc chắn rằng bạn được referred bởi yoyo để được nhận lại $1 nhé.

Chúc bạn thành công với mạng lưới của mình.

Last edited by a moderator:
Update

Do đã có đủ số Refferal nên tạm thời sẽ không tuyển thêm Refferal nữa.
(Đồng nghĩa với việc sẽ không có $1 bonus cho dù bạn có đăng ký theo Refferal của tôi)
Cảm ơn các refferer. Chúc các bạn nhanh chóng thu lại được khoản đầu tư.

Những dạng này có nhiều rồi, toàn scam cả :D

Trò này tương đương bán hàng ĐA CẤP.
Người đăng ký sau DEPOSIT tiền vào người chơi trước .
Hãy kiếm những trò nào mà lấy tiền từ chính ADMIN hoặc bọn TÂY chứ đừng có lấy tiền của anh em VIỆT NAM .
Ví dụ chủ TOPIC quảng bá được 10 anh em thì 10 anh em đó đã ra đi 20$ . 10 người sau giới thiệu được thêm 100 người nữa thế là 100 anh em sau ra đi 200$.
Đến lúc lãnh tiền thì chủ TOPIC ẵm tiền anh em cả chứ có lấy được từ thèng ADMIN xu nào đâu .

scammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

---------- Post added at 08:27 AM ---------- Previous post was at 08:25 AM ----------

Trò này tương đương bán hàng ĐA CẤP.
Người đăng ký sau DEPOSIT tiền vào người chơi trước .
Hãy kiếm những trò nào mà lấy tiền từ chính ADMIN hoặc bọn TÂY chứ đừng có lấy tiền của anh em VIỆT NAM .
Ví dụ chủ TOPIC quảng bá được 10 anh em thì 10 anh em đó đã ra đi 20$ . 10 người sau giới thiệu được thêm 100 người nữa thế là 100 anh em sau ra đi 200$.
Đến lúc lãnh tiền thì chủ TOPIC ẵm tiền anh em cả chứ có lấy được từ thèng ADMIN xu nào đâu .

quá chuẩn .

rồi tên nào khởi xướng đào mộ đây =))

---------- Post added at 08:30 AM ---------- Previous post was at 08:30 AM ----------

trò này hay đây

đây thủ phạm đào mộ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom