cái này sau 7 ngày hết free train thì đừng hỏi visa tại sao lại bị trừ 50$ :D:D:D

a @candylove ơi sao e thấy rate nó cũng bình thường mà có gì gọi là cao đâu a.
vs lại đăng nhập = facebook chắc nó cũng dễ check
bác nói devie chuẩn rồi ip ngon chắc em ko dám bem trên BS rùi :( toàn dùng ssh blacklist @@

Làm xong thì sau này visa mất $ lãng thì đừng trách =]]

đủ min rút nó band luôn e làm rồi.

quá khứ có làm em nó
ngày 50-60 cái. giờ khg biết ra sao rồi.

Attachments

• lau roi.PNG
    lau roi.PNG
    35.1 KB · Views: 67
a @candylove ơi sao e thấy rate nó cũng bình thường mà có gì gọi là cao đâu a.
vs lại đăng nhập = facebook chắc nó cũng dễ check
bác nói devie chuẩn rồi ip ngon chắc em ko dám bem trên BS rùi :( toàn dùng ssh blacklist @@
Cao hơn các app bình thường đó, với lại nó còn có nhiều cách kiếm điểm khác nữa ngoài việc lead app.

P/s candylove bị ban vô thời hạn từ lúc nào minhf cũng ko biết nữa. Giờ chỉ còn candylop thôi.

Mấy thím ham hố ham chịch mấy con cao điểm liên quan tới visa làm gì cho tốn thẻ và dễ ăn ban trong khi CHƯA BIẾT CÁCH LÀM SAO ĐỂ RÚT TIỀN từ app đó.

Cao hơn các app bình thường đó, với lại nó còn có nhiều cách kiếm điểm khác nữa ngoài việc lead app.

P/s candylove bị ban vô thời hạn từ lúc nào minhf cũng ko biết nữa. Giờ chỉ còn candylop thôi.

Mấy thím ham hố ham chịch mấy con cao điểm liên quan tới visa làm gì cho tốn thẻ và dễ ăn ban trong khi CHƯA BIẾT CÁCH LÀM SAO ĐỂ RÚT TIỀN từ app đó.
e thấy nó pay sau 3 ngày đúng ko bác. có yêu cầu gì đặc biệt ko bác ơi kk bác lúc nào cũng nhiệt tình giúp ae

Lâu rồi ko làm có biết đâu.

bác ơi bác có biết cách chạy nhiều BS trên 1 máy tính ko bác .
Có 2 cách chạy nhiều BS/PC, chẳng hay bạn muốn nói cách nào.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom