bãi dùng vissa mình có ngyaf chết

Whaff đội mồ sống lại rồi à. Thằng này là vô địch về rate đấy. Hồi xưa thằng này ngon hơn cả được ngủ free với tân hoa hậu hoàn vũ nữa. Nó như một két tiền di động vậy. Giờ để xem nào.

chắc giống ios, app theo country, acc gg của bạn VN có thể ko thấy, acc của mình US :D
acc gg của em đúng là ở việt nam.
em fake ip BS sang mỹ liệu có thấy ko a :(
mà a lập acc gg US như nào vậy a :( có cần số đt mỹ để xác nhận ko a

Tưởng dễ ăn của mệ à.

hóng

Whaff đội mồ sống lại rồi à. Thằng này là vô địch về rate đấy. Hồi xưa thằng này ngon hơn cả được ngủ free với tân hoa hậu hoàn vũ nữa. Nó như một két tiền di động vậy. Giờ để xem nào.
bác comment thế này lại khối người chết vì tò mò haha :v bác phải theo ngành đa cấp mới chuẩn hehe pro 1 thương hiệu gì chắc nhất hệ mặt trời nuôn :v

bác comment thế này lại khối người chết vì tò mò haha :v bác phải theo ngành đa cấp mới chuẩn hehe pro 1 thương hiệu gì chắc nhất hệ mặt trời nuôn :v
=)) vậy chắc mình đi thi Viet Nam gót ta len quá.

Gạch thì gạch vào thớt chứ gạch gì tui. Tui đang thắc mắc là nó sống lại rồi hay sao.

Sống đâu, mới ăn ban thứ 7 tuần trước, lỗ cái vísa 59k mua bên smartcash
Thằng smartcash này chơi tính fee theo tháng nè, bựa thật.

Whaff đâu có dễ ăn. Nó trảm nguội chứ ko chặn nóng. Chỉ cần fake vài cái đơn giản là vào được app, nhưng đợi nó paid thì device phải chuẩn, ip phải xịn mới được. Đó là 1 năm trước, còn bây giờ thì ko biết thế nào.

ngon thế nó đã giữ ăn chứ đem ra đây,xàm,con nít câu ref:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back