Kiếm 5$/1ngày với socialbox

Mấy bác chơi cái này nên dành time để sub + comment chứ ko nên like, sub nó lên point chuẩn hơn.
Lưu ý: sub càng nhanh càng không có điểm, sau khi click sub các bạn để ý cái box theo dõi kênh bên trái nó sẽ add thêm kênh vừa sub vào, lúc đầu là màu đỏ, vài giây sau nó chuyển qua màu xanh. Như vậy mới đc tính point, nếu tắt nhanh quá thì site nó ko cập nhật kịp thì coi như ko đc tính point, hầu như sub 2 kênh thì nó cập nhật 1 lần luôn. Kết quả luôn là từ 9-10/10 sub nhé.
Tối qua chơi thử 30p lên đc 0.78$, ai làm theo mà ko lên $ cũng đừng có ném đá nhá, bị ném lại đó :))
Sao bác không nói sớm em làm cái auto sub cho luôn. Hôm qua click quá nhanh 1 cái sub click chưa tới 10 giây nên hèn gì không có điểm
Để mình test xem sao

sao add account youtube k được vậy? youtube của mình dùng chung vs tk gmail
ID: muahanoi1402
refback: k cần đâu nhé, send tut cho mình được r

Auto Sub xong rồi mà giờ nó không ra video nữa lấy đâu mà chạy đây. Hic hic

Sao bác không nói sớm em làm cái auto sub cho luôn. Hôm qua click quá nhanh 1 cái sub click chưa tới 10 giây nên hèn gì không có điểm
Để mình test xem sao
Hóng cái tool của a zai.
Xong thì inbox cho e với nha :).

thử chưa mà phán hay thế bác? :eek:
ý mình là site ngon, mình chơi ptc 1 ngày 0,03$ đã thấy ngon rồi, chơi cái này siêu lười như mình mỗi ngày 0,1$ là quá tốt:D
à mà trang này like cái nào cũng dc tính tiền thì kể ra ngồi 1 ngày cũng dc 5$ thật. hoặc nhiều ref như bạn thớt cũng dc

Hóng cái tool của a zai.
Xong thì inbox cho e với nha :).
Đang test nhưng giờ không ra video nên chưa biết được.

à sao mình comment mãi mà chẳng lên điểm nhỉ. Tính làm cái auto comment luôn. 1 ngày có 100 video mà comment cũng đỡ vả.

ý mình là site ngon, mình chơi ptc 1 ngày 0,03$ đã thấy ngon rồi, chơi cái này siêu lười như mình mỗi ngày 0,1$ là quá tốt:D
à mà trang này like cái nào cũng dc tính tiền thì kể ra ngồi 1 ngày cũng dc 5$ thật. hoặc nhiều ref như bạn thớt cũng dc
cũng 1 thời ptc. Nản no.1
p.s: thấy nhiều ref vậy nhưng chỉ có vài ref active thôi.

à sao mình comment mãi mà chẳng lên điểm nhỉ. Tính làm cái auto comment luôn. 1 ngày có 100 video mà comment cũng đỡ vả.
Thông tin mới nhất từ admin: không đc cmt những từ k0 liên quan đến video. Vd: nice, great, good video, nice job,... Quá 3 lần report sẽ bị cấm cmt.
P.s: k0 khả thi rồi :D

A cứ làm cái sub trước là ok rùi a ạ. chứ comment thì chắc a phải làm thêm cái random câu trả lời thì nó ok hơn,
hóng ai share luôn cái comment :). cái này có tool chứ ko thì ai ngồi click cho nỗi :)
a xong tool share cho em với ạ.
Thanks a :)

Thông tin mới nhất từ admin: không đc cmt những từ k0 liên quan đến video. Vd: nice, great, good video, nice job,... Quá 3 lần report sẽ bị cấm cmt.
P.s: k0 khả thi rồi :D
Comment ngẫu nhiên mà làm sao trùng được. Chỉ sợ là video đã comment rồi comment lại lần 2 lần 3,,, thôi. Cái này chưa xử lý đuwọc

id: eagle1209, z cập nhật sau, send tút nha bác. vừa add thử và like nhưng sao ko lên điểm

Last edited:
:confused: sao cái chanel mình ko thấy phần setting nhỉ ? bác thớt giúp với

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
Gammo135

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week