Kiếm 5$/1ngày với socialbox

:) id : kirasam
da ref
z : chưa có. Inbox minh tool

Đầu tiên là proof phát:

I> Giới thiệu:
Socialsbox là 1 site trao đổi like youtube và 1 số mạng xã hội khác (nhưng chúng ta chủ yếu kiếm tiền từ youtube nên tớ k0 nối đến mấy trang này!).
II> Thông tin site:
-minpay: $5 via Paypal( admin đang thêm vào PM và WMZ). Pay trong vòng từ 5' đến 24h.
-1 like= 0.005$
-1 sub= 0.005$
-1 comment=0.02$
III> Làm sao để kiếm tiền:
Bước 1: Đăng kí:
Ref link: http://socialsbox.com/?referral=daivietmmo
Non ref link: socialsbox.com ( ko đc suport kiếm 5$/1ngày :eek:)
Bước 2: Sau khi đăng nhập. Click DASHBOARD. Click tiếp vào Exchange Box
Bước 3:Chọn Youtube
Bước 4:Thêm tài khoản(click ADD ACCOUNT) mạng xã hội (nhập username là OK)
Bước 5:Click vào SETTING và site sẽ chuyển bạn đến phần cài đặt tài khoản (chắc chắn là phải đăng nhập tài khoản rồi nhé)

Bước 6:Vẫn tại trang đó, click START ORDER để bắt đầu làm việc
IV>Tut kiếm 5$/1ngày:
Chỉ share cho ref.
Đăng kí tại đây rồi để lại:

V> Chế độ dành cho ref:
Hiện tại chỉ thử nghiệm site nên tạm thời chưa có :confused:
stiles này còn pay không bác

Mấy bác chơi cái này nên dành time để sub + comment chứ ko nên like, sub nó lên point chuẩn hơn.
Lưu ý: sub càng nhanh càng không có điểm, sau khi click sub các bạn để ý cái box theo dõi kênh bên trái nó sẽ add thêm kênh vừa sub vào, lúc đầu là màu đỏ, vài giây sau nó chuyển qua màu xanh. Như vậy mới đc tính point, nếu tắt nhanh quá thì site nó ko cập nhật kịp thì coi như ko đc tính point, hầu như sub 2 kênh thì nó cập nhật 1 lần luôn. Kết quả luôn là từ 9-10/10 sub nhé.
Tối qua chơi thử 30p lên đc 0.78$, ai làm theo mà ko lên $ cũng đừng có ném đá nhá, bị ném lại đó :))

Mấy bác chơi cái này nên dành time để sub + comment chứ ko nên like, sub nó lên point chuẩn hơn.
Lưu ý: sub càng nhanh càng không có điểm, sau khi click sub các bạn để ý cái box theo dõi kênh bên trái nó sẽ add thêm kênh vừa sub vào, lúc đầu là màu đỏ, vài giây sau nó chuyển qua màu xanh. Như vậy mới đc tính point, nếu tắt nhanh quá thì site nó ko cập nhật kịp thì coi như ko đc tính point, hầu như sub 2 kênh thì nó cập nhật 1 lần luôn. Kết quả luôn là từ 9-10/10 sub nhé.
Tối qua chơi thử 30p lên đc 0.78$, ai làm theo mà ko lên $ cũng đừng có ném đá nhá, bị ném lại đó :))
thêm 1 cái nữa là khi like thì đợi page load hết rồi mới bấm like thì mới đc tính nhé( bấm button like thì có 1 cái khung share ở dưới).
P.s: về việc like nhưng lúc cộng $ lúc k0 là bug từ thời site mới ra đã bị , admin đã nhiều lần fix... nhưng vẫn bug. Là tình trạng chung nhé nếu muốn mấy bác chỉ làm cmt với subs thôi, chừng nào hết bug tớ sẽ thông báo! :D

Thông tin mới nhất từ admin:
không đc cmt những từ k0 liên quan đến video. Vd: nice, great, good video, nice job,... Quá 3 lần report sẽ bị cấm cmt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,530
Latest member
tdtcpet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week