• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Kiếm 5$/1 ngày trở lên bằng chia sẻ bài viết

theo như mình đọc trong guide là chỉ cần view 5-6s là đc. nhưng hệ thống của nó tính cũng hơi ảo diệu :(

anh em có kinh nghiệm share ở đây nha. em chỉ chia sẻ kinh nghiệm em đang có thôi ạ

còn nhiều cái không rõ ràng lắm

Send ALL UPDATE : Đây là mail của support bên đó gửi cho mình:

We only pay you that must share articles or videos to facebook and someone clicks it to read.
Bonus is calculated by the effective articles readings times.
Effective reading refers to the visitors whose Faceebook are log in status and click the articles or videos you shared to read.
Please pay attention to the following situations would be considered invalid reading and no earning:
1. Log in our shared2earn site to choose articles to share, both you and your friends must log in facebook and authorize to shared2earn.
2. shared2earn counts only views from mobile phones but not count all platforms, PC, tablets etc.
3. Unique Cookie,Unique IP per day. Repeat will not be calculated.
4. Close the page in short times, repeat reading, reading too many times(suspect cheating).
5. Send a URL field with articles and videos to friends via the Internet directly and read them, do not pay.

Every effective reading bonus is distinguished with visitors country.
The United States, Britain, Australia, Canada and most European countries are $0.06 / effective reading,
other coutries are $0.01 / effective reading.

Chắc chúng ta nên tham gia những nhóm dùng điện thoại nhiều để check như những nhóm về game mobile ,...

14 WMZ rút về bank Vietcombank sau 15s nhanh gọn sao?
Thằng thớt ngu bẩm sinh hay do luyện tập vậy?! :mad:

14 WMZ rút về bank Vietcombank sau 15s nhanh gọn sao?
Thằng thớt ngu bẩm sinh hay do luyện tập vậy?! :mad:
15s từ khi thanh toán. bạn không biết thì im không phải nói lời nặng nề. bạn biết site auto của pnd rồi chứ : https://tienso.com/wmz/sell

Đó là site exchange, chứ có phải rút từ WMZ về ngân hàng đâu?
vậy thì có cần thiết phải để ý nhỏ nhặt như thế không. như bạn đã biết WMZ rồi thì chả có nhẽ bạn lại không hiểu. Tiền đã về wmz rồi thì giao dịch rất là dễ khi mà trên mmo4me này có cả trăm người giao dịch với bảo hiểm rất cao. Mình chia sẻ kiếm ref thật đấy nhưng bạn có ref hay không ref hay là không làm thì thôi. đâu cần thiết phải nói nặng nề như thế. Rất là bất lịch sự.

cái này có auto k?
có auto post bạn nhé. bạn có thể sử dụng quảngcaof.com để autoposst facebook . Nhưng bạn phải tham gia nhiều nhóm nhé. mình update rồi đó, giờ cái này chỉ tính tiền khi view trên di động thôi bạn ạ

vậy thì có cần thiết phải để ý nhỏ nhặt như thế không. như bạn đã biết WMZ rồi thì chả có nhẽ bạn lại không hiểu. Tiền đã về wmz rồi thì giao dịch rất là dễ khi mà trên mmo4me này có cả trăm người giao dịch với bảo hiểm rất cao. Mình chia sẻ kiếm ref thật đấy nhưng bạn có ref hay không ref hay là không làm thì thôi. đâu cần thiết phải nói nặng nề như thế. Rất là bất lịch sự.
Đăng topic nói vớ vẩn, không đúng. Đọc thấy chướng mắt, thì tao chả comments nêu ý kiến, mày còn bảo tao không biết thì im, thế tao chịu mày rồi, thôi stop..!

Đăng topic nói vớ vẩn, không đúng. Đọc thấy chướng mắt, thì tao chả comments nêu ý kiến, mày còn bảo tao không biết thì im, thế tao chịu mày rồi, thôi stop..!
mình cũng xin phép stop bạn luôn. ngay từ cách ăn nói đã thấy thiếu lịch sự rồi. Minh nói cũng chả hoàn toàn sai gì cả. bạn dùng exchange tiền nó cũng về thẻ vietcombanks của bạn trong 15$ thôi.Nên xem lại cái ý kiến của bạn để mà giao tiếp với người khác nữa nhé. Thân o_Oo_Oo_O

Last edited:
có auto post bạn nhé. bạn có thể sử dụng quảngcaof.com để autoposst facebook . Nhưng bạn phải tham gia nhiều nhóm nhé. mình update rồi đó, giờ cái này chỉ tính tiền khi view trên di động thôi bạn ạ
PC view nó k tinh à

PC view nó k tinh à
dạ vâng. hôm qua mình mail nó mail lại như cái update trên kia của mình đó. bạn xem thử xem. tiếng anh mình cũng dốt :D

dạ vâng. hôm qua mình mail nó mail lại như cái update trên kia của mình đó. bạn xem thử xem. tiếng anh mình cũng dốt :D
trk chơi chéo đc + tiền xong rút đc nó ban luôn acc rồi lập lại cũng kiếm đc gần 2 chục h share thấy nó k + $ cảm thấy nản nản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,226
Latest member
aryavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week