Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Sáng nay chủ Job Neobux 5 rubs : http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=81088&cnt=578e93e4247b80dae0060a252a276903

gửi tin nhắn cho mình, bảo là có thay đổi gì đó trong nhiệm vụ:

Здравствуйте.
Хочу Вас известить, что с 01 июля 2012 будут внесены изменения по заданию.
С изменениями Вы можете ознакомиться на сайте «InterINFORM» http://clck.ru/1BPOj.
Ближе к 1 июля задание будет временно отключено для внесения изменений, поэтому не пугайтесь.
Ещё просьба к Вам принять участие в опросе, на нашем сайте.
С уважением, Владислав.

Theo link thì nó dẫn tới trang sau:
http://clck.ru/1BPOj

• Спасибо большое, за Вашу активность, положительные комментарии и отзывы.

Изначально планировалось создавать задания не больше чем на 3 месяца, но благодаря Вашему интересу к заданию, мы досих пор поддерживаем его в актином состоянии и также добавили аналогичное задание в проект «VIP promotion».

По статистике «Seo Sprint» уже больше 5000 оплаченных заданий. Для дальнейшей поддержки задания нам также необходима Ваша активность. На данный момент большинство партнеров показывают высокую активность, что очень приятно.

Но, в связи с тем, что есть не добросовестные участники, мы вынуждены внести некоторые изменения в правила выполнения задания.

Ознакомиться с правилами можно здесь: ПРАВИЛА по заданию «NeoBux» Правила вступят в силу с 01 июля 2012 года.

Показателем активности пользователя в «NeoBux» является значение AVG (clicking average), в нем учитываются только основные рекламные ссылки.

Расчет AVG = кол-во просмотров / на кол-во дней работы в «NeoBux»

• Bác Svalmta vào xem giúp với, job ngon mà.

Em thay bác sval trả lời bác vậy :>
nó nói là sẽ thay đổi một chút nhiệm vụ, nhiệm vụ vẫn tồn tại nhé, tầm 1-7 sẽ có một chút thay đổi, bác sval sẽ cập nhật nhiệm vụ này cho các bạn.

Em thay bác sval trả lời bác vậy :>
nó nói là sẽ thay đổi một chút nhiệm vụ, nhiệm vụ vẫn tồn tại nhé, tầm 1-7 sẽ có một chút thay đổi, bác sval sẽ cập nhật nhiệm vụ này cho các bạn.

uhm, mình mún bít nó thay đổi như thế nào ấy mà, có jảm já ko???, nên fải chờ bác Sval thôi, job này quá ngon lành.

uhm, mình mún bít nó thay đổi như thế nào ấy mà, có jảm já ko???, nên fải chờ bác Sval thôi, job này quá ngon lành.

mình đọc sơ qua thì giá có thể không giảm, nó đòi hỏi bạn phải chơi thường xuyên, chỉ số avg cao hơn một mức nào đó thôi. job này quá ngon, nhiều người chiến lắm.

các bác có thể hướng dẫn làm nv job đó k ạ :binhsua79::binhsua79:. newbie :binhsua12::binhsua12::binhsua12:

reg neobux theo link ref của nó, ngày nào cũng vào click ads trong phần fixed. màu hồng và màu da cam nhé. xong gửi báo cáo là username + số clicks là ok :m186:

các bác ơi nó kêu là click vào qc trả tiền :binhsua04:. có phải là qc tak,ru. vào đk 1 tk rồi khi bấm vào qc tak mình login vào là ok k các bác :binhsua15:

các bác ơi nó kêu là click vào qc trả tiền :binhsua04:. có phải là qc tak,ru. vào đk 1 tk rồi khi bấm vào qc tak mình login vào là ok k các bác :binhsua15:

Quảng cáo trả tiền thì nhiều loại (Tak, Begun, TeaserNet, LiveClix, ...)

Riêng với Tak, nhớ là Ctrl Click nhé, nếu vẫn hiện ra trang chủ Tak thì bạn clear cookie, reset modem. Xong rồi làm lại là sẽ được, ko cần reg thằng Tak bạn nhé.

Ôi sao mới 2 ngày bận việc ko vào Seo dc mà mình đã bị chuyển upline thế này. SVAL kt lại giúp, ID mình 956653

Ôi sao mới 2 ngày bận việc ko vào Seo dc mà mình đã bị chuyển upline thế này. SVAL kt lại giúp, ID mình 956653

cậu ấy thỉnh thoảng rà soát tình trạng làm việc của ref, ai không làm việc bị xóa hoặc chuyển upline, chỉ giữ lại những ai muốn chiến lâu dài. cậu pm yahoo cậu ấy hỏi nhé. mình kiến nghị sval là ai không đăng nhập quá 30 ngày hãy xóa, nhiều người bận việc 2-3 ngày xóa thì không nên.

bác cho e hỏi cái,sao để phân biệt các nhiệm vụ làm vaừ xong và pay vaừ xong với nhệim vụ đang làm,nhìn lẫn lộn tùm lum wá

thằng seoprint này nó hiệ hình như thế nào thì được làm hắng ngày nhỉ

Ảnh chụp màn hình_2012-06-22_202047.png
mấy cái gạch dọc và 1 cái gạch chéo là nhiệm vụ làm nhiều lần nhé bác, có jobs 24h / lần có jobs 48h/ lần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com

Most viewed of week

Most discussed of week