Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
sạch sẽ 100% mình chỉ chơi 1 acc trên 2 máy. không ref cho ai cả

cậu Send mail giúp tớ . ID của tớ 937978 . Cậu cứ nói lí do là 2 người dùng chung 1 máy nên có vấn đề về ref mong admin thông cảm và đảm bảo sẽ không có chuyện tương tự xảy ra . Acc mình rate 10 rổi bỏ thì uổng.

Mình ref add máy khác mà . không biết sao vẫn dính , chắc do sơ sót gì rồi

ID người kia là gì, nếu xin lại chỉ xin được 1 acc chính thôi nhé.

Hỏi mà chưa thấy hồi âm :(

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

yên tâm cậu ơi
3 acc trên 3 trình duyệt khác nhau, dạng portable và cài đặt ko cho ghi nhớ lick sữ và lưu cookie hjhj

mà chơi 3 acc làm gì trong khi 1 acc làm jobs cả ngày không hết :p chơi 3 chi cho mệt.

Hỏi mà chưa thấy hồi âm :(

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

mà chơi 3 acc làm gì trong khi 1 acc làm jobs cả ngày không hết :p chơi 3 chi cho mệt.
mấy acc kia mình ckick ads ko ah

Ai cho hỏi cái (phần bỏ phiếu) nếu mình chưa bỏ phiếu ví dụ là 255 mình bỏ phiếu là 256 thì mình chọn cái trước hay cái sau gửi cho họ nhỉ <== không ai trả lời àh

uppppppppppppppppppppppp

Ai cho hỏi cái (phần bỏ phiếu) nếu mình chưa bỏ phiếu ví dụ là 255 mình bỏ phiếu là 256 thì mình chọn cái trước hay cái sau gửi cho họ nhỉ <== không ai trả lời àh

chọn cả hai cái gửi bạn nhé. bạn viết như sau

" do: 255, posle: 256"

chọn cả hai cái gửi bạn nhé. bạn viết như sau

" do: 255, posle: 256"
Viết tiếng anh chứ không phải tiếng nga àh

Viết tiếng anh chứ không phải tiếng nga àh

tiếng Nga phiên âm đó bạn.

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

72/ 187 chưa active tài khoản, các bạn vào active tài khoản nào.

tiếng Nga phiên âm đó bạn.

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

72/ 187 chưa active tài khoản, các bạn vào active tài khoản nào.
up lên top làm, của chị 10/20 chưa active hic,:binhsua37:

Lúc trước mình có reg 1 acc nhưng bỏ ko dùng lâu lắm rồi giờ muốn reg lại acc khác có sao ko chủ pic ơi

Lúc trước mình có reg 1 acc nhưng bỏ ko dùng lâu lắm rồi giờ muốn reg lại acc khác có sao ko chủ pic ơi

xóa sạch cookie + thay ip, và dùng tài khoản LR, mail, điện thoại nhé.

bạn reg lại không sao đâu, nhưng nhớ reset modem, xóa cookie, đăng ký với thông tin khác và không được log vào lại acc kia nữa

bạn reg lại không sao đâu, nhưng nhớ reset modem, xóa cookie, đăng ký với thông tin khác và không được log vào lại acc kia nữa

Tuyệt đối không dùng 1 acc LR, nó phát hiện del luôn tài khoản nhé.

nào cùng up lên top nào:binhsua168:

---------- Post added at 05:06 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

đi chơi để topic chìm nghỉm thế này đây em:binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week