Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
share điểm danh tính đc hả bạn, vậy share cho mình với, đang bị âm đây, mấy bữa nay ko làm ăn đc gì cả

bạn ơi, bạn ấy nói đùa, điểm này không share được đâu, không thì mình share hết cho anh em rồi.

Cần list job nhấp chuột 6h reset 1 lần ai có share với

Nó không nhận gì cậu ? cậu nhập mã pin đúng không ?

ban đầu nó báo mã pin sai, tớ thấy thế, xin lại mã pin, nó bảo là mã pin sử dụng trong vòng 36 tiếng đầu hay sao ấy, từ lúc ấy, cứ viết thông tin là không sao lưu lại đc........ hicccc

ban đầu nó báo mã pin sai, tớ thấy thế, xin lại mã pin, nó bảo là mã pin sử dụng trong vòng 36 tiếng đầu hay sao ấy, từ lúc ấy, cứ viết thông tin là không sao lưu lại đc........ hicccc
vậy thì đúng ròi .giờ cậu vào mail cậu đăng kí kiểm tra coi có mã pin gủi về chưa . xong đó đợi 36 tiếng rồi vào sao luu lại thông tin

sao lại nhập mã pin sai là sao cậu ? mã pin là cái mà nó gửi vào mail cho cậu ấy, nó dùng để rút tiền nữa. không phải cái mã nó gửi qua điện thoại đâu.

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

up lên đi ngủ. chào cả nhà nhé.

bon chen với thớt nek
hj dc 1/10 thớt

Last edited by a moderator:
có sai cái nào đâu ma reg acc khác thớt này muốn kiếm điểm rating đây

sao bạn hiểu ý tớ thế ;)) tưởng của bạn bị âm nặng nên tớ nói thế chứ tớ cũng không có ủng hộ reg nhiều acc.

Đôi lời với hội seo: tình hình là dạo này job seo đã đưa VN vào black list nhiều hơn. có những job nằm trong list yêu thích của mình, 2 3 hôm trước làm lại thì nó hiện ngay: VN ko trả tiền. Rồi job khi bắt đầu làm thì ko cấm VN, đến khi nó check thì VN lại thuộc black list (tớ đã bị từ chối trả tiền 1 job kiểu này, khá nản). Nên mình mong các bạn làm seo nên chú tâm 1 chút, cố gắng làm đúng yêu cầu của nó, cái nào làm dở rồi mà thấy ko ổn thì bỏ đi. cái này vì tất cả mọi người mà
@tên trùm sval: bạn nên up cách click quảng cáo google, thay đổi IP, clear cookie... nói tóm lại là 1 số chú ý khi làm job click ở seo lên #1 để mọi người tiện theo dõi. đây là gợi ý của mình, bạn xem thiếu gì thì bổ sung thêm nhé:

các bạn làm job ở seo nên chú ý một số điểm sau để tránh job ko đc trả tiền mà danh tiếng lại tăng đều đều:
+ thường thì các job chỉ yêu cầu click 1 quảng cáo google và mở ra vài link mới ở site quảng cáo (tùy từng job). Vì vậy các bạn ko đc click nhiều quảng cáo google, đừng tưởng click nhiều quảng cáo google mà thằng chủ job nó sướng, nó còn sợ sốt vó bị google túm gáy đang cheat click
+ 1ip trong vong 24h chỉ đc click lần trên 1 site (vì kể từ click thứ 2 trên cùng 1 site thì google sẽ ko trả tiền nữa). vd: bạn đã click site seosprint.net thì sau 24h mới đc click lại. để khắc phục có các cách sau (áp dụng cho làm job = tay hay bằng tool)
---- các bạn lưu các site đã click quảng cáo google vào 1 file text. nếu thấy nghi ngờ site đó đã click rồi thì mở file text ra xem.
---- hoặc khi làm tầm đc hơn chục job, các bạn có thể reset moden, xóa cookie. nhưng hạn chế là khi xóa cookie xong thì bạn lại phải đăng nhập lại seo.

Đôi lời với hội seo: tình hình là dạo này job seo đã đưa VN vào black list nhiều hơn. có những job nằm trong list yêu thích của mình, 2 3 hôm trước làm lại thì nó hiện ngay: VN ko trả tiền. Rồi job khi bắt đầu làm thì ko cấm VN, đến khi nó check thì VN lại thuộc black list (tớ đã bị từ chối trả tiền 1 job kiểu này, khá nản). Nên mình mong các bạn làm seo nên chú tâm 1 chút, cố gắng làm đúng yêu cầu của nó, cái nào làm dở rồi mà thấy ko ổn thì bỏ đi.
@tên trùm sval: bạn nên up cách click quảng cáo google, thay đổi IP, clear cookie... nói tóm lại là 1 số chú ý khi làm job click ở seo lên #1 để mọi người tiện theo dõi. đây là gợi ý của mình, bạn xem thiếu gì thì bổ sung thêm nhé:

Cảm ơn sự nhiệt tình của bác resign nhé. mình mượn để update ở bài 1 nhé. Các bạn làm đúng + chuẩn thì nhiều jobs cấm ip VN nó vẫn trả tiền. hãy để seo là nồi cơm chung của mọi người nhé.

sao bạn hiểu ý tớ thế ;)) tưởng của bạn bị âm nặng nên tớ nói thế chứ tớ cũng không có ủng hộ reg nhiều acc.

cho mình hỏi âm điểm là sao nhỉ mình đang là +5 điểm ở trên cái góc trên cùng thế bjk mình âm nhiều là sao
và âm nhiều có bị j k thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week