Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.

cao thủ là đây, pro quá đi:binhsua37:
ước gì mình được như em ấy:binhsua45:

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

Đây không phải là trách nhiệm đây là tạo cơ hội cho cả 2 bên thôi mình thấy vừa làm job vừa làm list cũng dễ thôi nên chủ thớt làm một site này đã có lời rồi hay là các ref cao thủ pro sợ thiệt thòi

sval có thể làm list và gửi cho bạn nào có nhu cầu, các bạn trả lại phần trăm cho sval coi như là công của cậu ấy, còn ai không có nhu cầu thì cứ tự làm tự ăn thôi,như vậy không ai phải lo có bị thiệt thòi hay không.

nào, up lên tí nào

добро пожаловать в мою команду !

---------- Post added at 01:40 PM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

up lên cho ai chơi nào :)

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=107897&cnt=9d8876454bec0696d870f49ccb204f09

2.5 cực dễ.

---------- Post added at 02:21 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

proof cho ngày hôm nay nào :)

Hôm nay mình có 1 ý kiến đóng góp với chủ thớt nếu hay thì các bạn cho một cái vote cho đỡ buồn!
Vấn đề trang seosprint chủ thớt có thể làm hộ cho các ref member ( chỉ phần nhấp chuột thôi nha)
Các job nhấp chuột đó chủ thớt làm xong lưu 1 cái notepad : Đầu tiên là link job công việc sau đó các link mình cần phải nhấp và paste vào điều kiện các công việc đó họ đặt ra và làm một cái danh sách hội cho các mem ai cần thì chiến
Chứ các mem làm chậm và không chắc job thì được job thì không job nào cũng được thì ngon quá rồi
Chủ thớt làm công việc thì các member sẽ trả lương cho là 10%
VD : 100 ref của chủ thớt,chủ thớt làm các công việc đó được 100 rup =3$ mỗi ngày thì : 100*3=300$ thì chủ thớt sẽ được 30$ mỗi ngày
Vừa có lợi cho cả hai bên
Ý chủ thớt thế nào
ý kiến này hay chủ thớt làm đi không cần nhiều đâu cậu vì mình cậu cũng vất vả thật .chỉ cần cậu làm máy cái dủ 5-10rup cho ae là đc .

ý kiến này hay chủ thớt làm đi không cần nhiều đâu cậu vì mình cậu cũng vất vả thật .chỉ cần cậu làm máy cái dủ 5-10rup cho ae là đc .

ok, mình sẽ tổng hợp jobs dễ làm, và được làm nhiều lần cho mọi người. cho mình 1 ngày nhé.

ok, mình sẽ tổng hợp jobs dễ làm, và được làm nhiều lần cho mọi người. cho mình 1 ngày nhé.

chị có ý kiến này: em có thể làm theo mẫu này, sẽ đỡ vất vả hơn cho em:

1.link job
yêu cầu của job:
2.link job
yêu cầu của job:
.........

như thế các bạn newbie xem sẽ hiểu mà em cũng đỡ vất vả hơn

chị có ý kiến này: em có thể làm theo mẫu này, sẽ đỡ vất vả hơn cho em:

1.link job
yêu cầu của job:
2.link job
yêu cầu của job:
.........

như thế các bạn newbie xem sẽ hiểu mà em cũng đỡ vất vả hơn

Vâng ạ, làm được cái tool thì tài :D

hihi, chỉ cần làm cái file text cho các bạn là được rùi, thế là đã giúp cho mọi người làm dễ dàng nhiều hơn lắm rùi em ạh:binhsua44:

tài hèn, muốn làm việc to hơn cũng không được. :(

Đây không phải là trách nhiệm đây là tạo cơ hội cho cả 2 bên thôi mình thấy vừa làm job vừa làm list cũng dễ thôi nên chủ thớt làm một site này đã có lời rồi hay là các ref cao thủ pro sợ thiệt thòi

xin thưa với bạn mình ko phải ref của sval và cũng ko phải là ref của ai trong 4rum cả. và mình cũng ko sợ thiệt thòi, thậm chí mình còn chia sẻ kinh nghiệm chiến seo với những bạn mới tham gia seo. mình chỉ nói nên suy nghĩ của mình, có tool free rồi và có cả một số job người làm tool đã lưu, sao bạn ko sử dụng những job đấy để làm và lấy kinh nghiệm, rồi sau đó bạn có thể tự mình lưu lại những job khác. còn sval sẽ có trách nhiệm hỗ trợ những job khó
bạn có thể hỏi bác zen về tool của bác ấy xem. có phải 100% job trong tool web-ip là đều do bác ấy lưu? đó là sự đóng góp của một số mem (theo mình biết thì Wonder là 1 trong số đó) . ai cũng trông chờ vào zen thì liệu bao giờ bác ấy có tool với số job lớn như vậy??

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

@sval: nếu mi cần ta giúp 1 tay thì pm nhé. chi phí là phải giúp ta tán đổ máy bay:))

xin thưa với bạn mình ko phải ref của sval và cũng ko phải là ref của ai trong 4rum cả. và mình cũng ko sợ thiệt thòi, thậm chí mình còn chia sẻ kinh nghiệm chiến seo với những bạn mới tham gia seo. mình chỉ nói nên suy nghĩ của mình, có tool free rồi và có cả một số job người làm tool đã lưu, sao bạn ko sử dụng những job đấy để làm và lấy kinh nghiệm, rồi sau đó bạn có thể tự mình lưu lại những job khác. còn sval sẽ có trách nhiệm hỗ trợ những job khó
bạn có thể hỏi bác zen về tool của bác ấy xem. có phải 100% job trong tool web-ip là đều do bác ấy lưu? đó là sự đóng góp của một số mem (theo mình biết thì Wonder là 1 trong số đó) . ai cũng trông chờ vào zen thì liệu bao giờ bác ấy có tool với số job lớn như vậy??

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

@sval: nếu mi cần ta giúp 1 tay thì pm nhé. chi phí là phải giúp ta tán đổ máy bay:))

Rất mong sự hợp tác của pro. mời bác lâu rồi mà bác không gia nhập.

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

mình thử cố gắng lưu các jobs dễ + làm nhiều lần cho mọi người. cái này có lợi cho hai bên mà.

này này, nghe thấy hết rùi nhé :binhsua112: cẩn thận không vợ lên đọc được tối lại bị đuổi ra đường đấy

@sval: chị cũng đang vừa làm vừa tổng hợp, có gì chị gửi file cho em xem nhé.

này này, nghe thấy hết rùi nhé :binhsua112: cẩn thận không vợ lên đọc được tối lại bị đuổi ra đường đấy

chỉ sợ ko lái đc máy bay thôi:))

nếu có nhiều người thì sẽ thành công thôi :)

nếu có nhiều người thì sẽ thành công thôi :)

chia job ra làm cho nhanh cha nội, lại đỡ trùng job.
@máy bay: giúp trùm sval thì giúp vừa vừa thôi, phải giữ gìn sức khỏe. có gì ta mới lái máy bay đi chơi cùng đc chứ:))

nó gửi thư gì cho bạn, bạn copy nguyên văn cái thư lên đây, mình hướng dẫn, job này mình làm đã được trả tiền.

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

Vẫn mời cậu vào nhóm tớ nhé, resrign, khi nào cậu đồng ý cũng được :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week