Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Có nhầm k thế 1 tk m còn chưa kham nổi nữa là 2 lúc chiều mới đăng kí mà

híc, mình nhầm một tí, bạn thông cảm nhé, mình nói acc có ID là: 950782

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:13 PM ----------

ID: 951455
nếu đc thì bonus vô WMZ Z232275906362
thì hay quá :))

Last edited by a moderator:
híc, mình nhầm một tí, bạn thông cảm nhé, mình nói acc có ID là: 950782

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:13 PM ----------

ID lebinhth +42 là gì thế chủ thớt

ID lebinhth +42 là gì thế chủ thớt

+4.2 là điểm rating của bạn đó.

---------- Post added at 12:46 AM ---------- Previous post was at 12:45 AM ----------

bạn rê chuột vào cái hình hai bông lúa cạnh avatar sẻ rõ.

+4.2 là điểm rating của bạn đó.

---------- Post added at 12:46 AM ---------- Previous post was at 12:45 AM ----------

bạn rê chuột vào cái hình hai bông lúa cạnh avatar sẻ rõ.
mà cái điểm này để làm gì thế cậu

bùn chết người khong biết làm job lươt web chỉ biết sơ về job đăng kí sao khỏ thê này

phải cập nhật list thường xuyên :) mà jobs nhiều thế. đúng là một mình mình làm thì vất vả :)

mình nghĩ cái này các bạn phải tự vận động thôi, ko nên đùn hết trách nhiệm cho 1 người, upline chỉ là người hướng dẫn bạn lối đi. về tool thì đã có bác nào đó cho dùng tool free để làm job tuy ko bằng trả phí nhưng mình nghĩ chắc dùng cũng đc (mình chưa dùng nên cũng ko rõ..hehe:D các bạn có thể lưu job đã làm và đc trả tiền theo ý mình, có chăng chủ thớt ngoài update những job dễ làm, rate cao để ae chiến thôi

mình nghĩ cái này các bạn phải tự vận động thôi, ko nên đùn hết trách nhiệm cho 1 người, upline chỉ là người hướng dẫn bạn lối đi. về tool thì đã có bác nào đó cho dùng tool free để làm job tuy ko bằng trả phí nhưng mình nghĩ chắc dùng cũng đc (mình chưa dùng nên cũng ko rõ..hehe:D các bạn có thể lưu job đã làm và đc trả tiền theo ý mình, có chăng chủ thớt ngoài update những job dễ làm, rate cao để ae chiến thôi

Đây không phải là trách nhiệm đây là tạo cơ hội cho cả 2 bên thôi mình thấy vừa làm job vừa làm list cũng dễ thôi nên chủ thớt làm một site này đã có lời rồi hay là các ref cao thủ pro sợ thiệt thòi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week