Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
thằng chủ job này cũng khun mình click ads ở neobux tối qua quên sáng mới gửi info cho nó , nó lai bắt click ads ngày hôm nay nó mới trả tiền

Big important update!
http://www.mediafire.com/?smb7febe7agad5t
Fix: Trong quá trình thử nghiệm việc add job bị lỗi khi phần description có chứa link thì ko ổn =>đã ok. Hiển thị thông tin kể cả xuống dòng, nói chung đầy đủ như lúc add ở khung description miễn đừng gõ dấu "|"(shift +\) kẻo nó chia ra làm 2 ;))
nói chung cũng ổn trừ việc chỉnh sửa job or xóa vui lòng vào mở 2 file link với des dưới dạng word mà chỉnh ;))
upanh.com bị khùng ko up dc tạm ở đây
View attachment 12645
sval đi qua up dùm #1 nhé

ủa sao link đã bị die rùi em? em xem up lại nhé

mấy bác chả hỉu ý e hỏi,ai cũng bik là nhiệm vụ nào pay xong là có dấu tick xanh,nhưng mà khi mà làm jobs,nhìn trong list,ai bik cái dấu tick nào đủ 24h hay 12h để dc làm típ thành ra cứ bấm zô mấy cái dấu tick xanh đó rồi lại nhìn rồi out ra vì chưa đủ time,mất thời jan wá,có cách nào ko mấy bác

không có cách nào bạn ạ.

mấy bác chả hỉu ý e hỏi,ai cũng bik là nhiệm vụ nào pay xong là có dấu tick xanh,nhưng mà khi mà làm jobs,nhìn trong list,ai bik cái dấu tick nào đủ 24h hay 12h để dc làm típ thành ra cứ bấm zô mấy cái dấu tick xanh đó rồi lại nhìn rồi out ra vì chưa đủ time,mất thời jan wá,có cách nào ko mấy bác

có 1 cách đơn giản. đừng kich vào ;))

khùng sao mà khùng ko chịu cập nhật tình hình gì cả. up soft cải tiến thì del link soft cũ đi cho mọi ng khỏi dùng hàng cũ ;))
link nè
http://www.mediafire.com/?w7x9xrvljyjgp34
thông tin up date chức năng ở http://mmo4me.com/showthread.php?52220-Kiem-4-ngay-voi-Seosprint/page302

chị coingo dẫn link đi đâu cho e xem cái link coi ;))

chị định cho sang cái topic tuyển ref của chị thôi he, nhưng mà để từ từ, chị thử dùng đã, có gì các bạn ấy hỏi còn biết mà trả lời.

Ps: cái này liệu có thể dùng được cho các site khác không em nhỉ

chị định cho sang cái topic tuyển ref của chị thôi he, nhưng mà để từ từ, chị thử dùng đã, có gì các bạn ấy hỏi còn biết mà trả lời.

Ps: cái này liệu có thể dùng được cho các site khác không em nhỉ
Site nào chả dc đơn giản là nó chỉ quản lí link với mô tả công việc thôi chứ nó có biết seo hay web-ip đâu chị miễn là ng dùng biết cách quy hoạch (e nghĩ ra thì tất nhiên e bít dùng sao cho ổn rồi ;)) )
Chờ đó tí update chức năng xóa job đã add. Thử tưởng tượng 1 lúc nào đó bạn bắt tay vào việc, vào list job, vô làm => job hết hạn, 1 lần... sao đây :D

Site nào chả dc đơn giản là nó chỉ quản lí link với mô tả công việc thôi chứ nó có biết seo hay web-ip đâu chị miễn là ng dùng biết cách quy hoạch (e nghĩ ra thì tất nhiên e bít dùng sao cho ổn rồi ;)) )
Chờ đó tí update chức năng xóa job đã add. Thử tưởng tượng 1 lúc nào đó bạn bắt tay vào việc, vào list job, vô làm => job hết hạn, 1 lần... sao đây :D

job 1 lần thì sẽ không ad vào soft làm gì rùi :binhsua112:

ah còn vấn đề nữa, sao khi chị nhấn creat report thì nó không hiện ra cái gì vậy

PS: đã hiểu , nhấn xong là cho luôn vào chỗ báo cáo, hehe

Last edited by a moderator:

bạn chèn vào google các cụm từ sau
Туризм в России: Вояж зимой
Туризм в России: Пора весной
Туризм в России: Российские просторы для отдыха
sau đó đến site chủ job, làm 4 chuyển đôi. click 1 quảng cáo google và 3 chuyển tiếp

job 1 lần thì sẽ không ad vào soft làm gì rùi :binhsua112:
làm soft là phải tính cả những trường hợp "người ta lỡ, người ta lầm" chị à ;))
ah còn vấn đề nữa, sao khi chị nhấn creat report thì nó không hiện ra cái gì vậy

PS: đã hiểu , nhấn xong là cho luôn vào chỗ báo cáo, hehe
rút hết thao tác tối giản hóa hành động =>khó dùng là thế ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week