Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
bạn ý thoải mái lắm, chị cứ tự nhiên :m186: à chị còi khi nào ra HN vậy ? đi trà đá nào. chị có số Hiếu không. cả tuần không thấy mặt mũi đâu.

he, chị sắp ra rùi, chị tưởng em lại về quê rùi? chị không có số của Hiếu, mà dạo này không thấy nó online mấy gì cả, chắc đang ôn thi rùi

he, chị sắp ra rùi, chị tưởng em lại về quê rùi? chị không có số của Hiếu, mà dạo này không thấy nó online mấy gì cả, chắc đang ôn thi rùi

em hôm qua ra HN 1 ngày giải quyết công việc lại về quê luôn, tuần nữa lại ra HN.

ở đâu Thanh Hóa thế, đi qua suốt.
ở trong thanh phố nói chung nếu đi qu thì cũng dùng lại uống nhân tràn được không sa lắm mà đi từ thanh hóa vào nghệ an có hơn 1 tiêng gần 2 tiếng thôi

mi biết TN là đâu rồi còn giả bộ:)) đao phủ đâu chém.
đao phủ: đã chảm:))

:-ss. chú dạo này HYIP nhiều tiền, tưởng quên anh em hội SEO :m186:

ở trong thanh phố nói chung nếu đi qu thì cũng dùng lại uống nhân tràn được không sa lắm mà đi từ thanh hóa vào nghệ an có hơn 1 tiêng gần 2 tiếng thôi

vậy pm yahoo số phone nào. khi nào ta qua ta ghé chơi ;))

Nem chua dạo này có ngon nữa không cậu

Thằng chủ Job Neobux 5 rúp gửi cho mình cái mail, bác Svalmta xem giúp với. Thank!

Нет всё хорошо.
Мы сейчас работает над сайтом он будет у нас международный, Вам очень поможет в дальнейший работе.
И мы Вам даже сделаю скидку, за Вашу активность.

С уважением, Владислав.

Thằng chủ Job Neobux 5 rúp gửi cho mình cái mail, bác Svalmta xem giúp với. Thank!

Нет всё хорошо.
Мы сейчас работает над сайтом он будет у нас международный, Вам очень поможет в дальнейший работе.

С уважением, Владислав.
hình như nó bảo cậu không nên click tất cả các ads và nó sẽ giảm giá tiền của bạn khi làm job không biết đúng không google dich thế =))

Нет всё хорошо.

С уважением, Владислав.

bình thường bạn ơi. nó bảo bạn cứ yên tâm làm việc. neobux ko cấm vn.

hình như nó bảo cậu không nên click tất cả các ads và nó sẽ giảm giá tiền của bạn khi làm job không biết đúng không google dich thế =))

dịch sai rồi ;)). nó không phải giảm giá mà nó nói ý là tạo điều kiện tốt hơn cho ai hoạt động tốt.

ko thấy ai post tình hình mà toàn là nói chuyện ko vậy ta ?:binhsua96:

thỉnh thoảng anh em vào nói chuyện cho vui chứ :D

mấy bác chả hỉu ý e hỏi,ai cũng bik là nhiệm vụ nào pay xong là có dấu tick xanh,nhưng mà khi mà làm jobs,nhìn trong list,ai bik cái dấu tick nào đủ 24h hay 12h để dc làm típ thành ra cứ bấm zô mấy cái dấu tick xanh đó rồi lại nhìn rồi out ra vì chưa đủ time,mất thời jan wá,có cách nào ko mấy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week