Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.

bogia94

Junior
Reactions
44
MR
0.001
khi mình tạo một job và bỏ tiền vào job đó rồi thì không rút lại được à các bác ... ấn thử cái chuyển hướng quĩ gì mà chả chuyển được đi đâu cả :( ...

nguyenvanphuc

Senior
Reactions
230
MR
0.000
khi mình tạo một job và bỏ tiền vào job đó rồi thì không rút lại được à các bác ... ấn thử cái chuyển hướng quĩ gì mà chả chuyển được đi đâu cả :( ...

Chuyển hướng quỹ chỉ là lúc mình sửa lại job. Rồi chuyển thôi. Chả rút đc đi đâu cả.

namvuonggia

Senior
Reactions
323
MR
0.000
Job tăng danh tiếng ngày 13/09/2012:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=153711&cnt=893cf51145c5222966eb7eab00552dd8
Code:
[B][U]Báo cáo:
[/U][COLOR=#008000]-IP
-Liên kết từ công cụ tìm kiếm
-3 Liên kết site
-3 Liên kết quảng cáo Wmlink
[/COLOR][/B]

- - - Updated - - -

Khi đã deposit tiền vào job rồi thì ko thể rút ra được nữa.Chuyển hướng quỹ tức là chuyển tiền từ job này qua job khác nhé bạn

bbboot

Junior
Reactions
15
MR
0.002
mình có ý tưởng thế này, anh em mỗi người mỗi ngày tạo 1 job 0.2 không ai làm như treo 10p chẳng hạng. nhưng nếu ae làm nộp job thì chỉ cần viết "mình là mem mmo4vn" rồi giao thôi. ae làm job của nhau như vậy thì vấn đề điểm danh tiếng khỏi lo rồi.

yoshiki

Junior
Reactions
81
MR
0.000
nó bảo bạn chưa active tài khoản, tài khoản làm việc thì sau 24h sẽ được rút, còn tài khoản của bạn mới là trạng thái qua đường cho nên 10 ngày sau mới được rút. bạn active bằng điện thoại xong thì vào đây http://www.seosprint.net/profile.php cập nhật thêm thông tin để chuyển sang trạng thái làm việc, 24h rút 1 lần nhé

mình làm theo bạn thì acc mình giở chuyển sang "Рабочих" rồi. Hôm qua thanh toán bằng LR & WM thì nó báo lỗi 10 phút req lại, hôm nay vào rút thì nó lại báo"Не пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа" y như cũ trong khi trạng thái "working" rồi:binhsua04:

sanji

Banned
Reactions
90
MR
0.000
mình làm theo bạn thì acc mình giở chuyển sang "Рабочих" rồi. Hôm qua thanh toán bằng LR & WM thì nó báo lỗi 10 phút req lại, hôm nay vào rút thì nó lại báo"Не пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа" y như cũ trong khi trạng thái "working" rồi:binhsua04:

LR nó hết tiền :)) Lại đợi vậy thôi....

k lẽ cả thằng WM cũng hết tiền sao. Clear cookie thì báo "lỗi 10 phút quay lại", k clear thì báo "chuyển sang trạng thái working" để được thanh toán mỗi ngày. Gì kỳ vậy ta.
Sao mình biết nó hết tiền vậy mấy bạn, báo lỗi 10 phút gì đó là hết tiền hả:binhsua10:

lyminhtri192

Junior
Reactions
14
MR
0.000
khi mình dùng tool job của seo để check link GA, mấy cái link đó nó lưu lại trên tool.
qua ngày hôm sau (hơn 24h nha), mình mở tool lên để làm lại job, thấy trong đó cũng còn những cái link GA (mặc dù đã clear cookie với history đầy đủ), nó báo là link quảng cáo đã sử dụng. giờ mình nên lấy lại cái link GA cũ đó hay là kiếm link GA khác?
cho hỏi thêm là cái quảng cáo GA này, sau 24h click lại có được ko khi làm job? (nếu được thì làm sao clear cái link GA trên tool)

Fivelions

Junior
Reactions
50
MR
0.000
khi mình dùng tool job của seo để check link GA, mấy cái link đó nó lưu lại trên tool.
qua ngày hôm sau (hơn 24h nha), mình mở tool lên để làm lại job, thấy trong đó cũng còn những cái link GA (mặc dù đã clear cookie với history đầy đủ), nó báo là link quảng cáo đã sử dụng. giờ mình nên lấy lại cái link GA cũ đó hay là kiếm link GA khác?
cho hỏi thêm là cái quảng cáo GA này, sau 24h click lại có được ko khi làm job? (nếu được thì làm sao clear cái link GA trên tool)

Sau mỗi lần làm việc bạn nhấn vào ô lưu ads GA xóa hết đi, rồi save lại, crt + S or vào file đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week