Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.

namvuonggia

Senior
Reactions
323
MR
0.000
Nói tóm lại là job nào cũng là job danh tiếng.Nhưng job làm nhiều lần thì nó chỉ tính lần đầu.Lần sau ko đc cộng danh tiếng nữa.Xong 1 job đc thanh toán là +1 danh tiếng :m003:
Nhưng khi đã bị từ chối thì job nào cũng sẽ bị trừ -1
Làm cho job của bác namvuonggia vừa ủng hộ bác ấy vừa đc tiền.Lại ko sợ bị từ chối.anh em giúp nhau là chính.Ngày nào cũng đc +1 xong thì tha hồ làm job hàng ngày :m131:

Bạn sai rồi:
---Chỉ có job làm 1 lần mới có điểm danh tiếng và chỉ được cộng 1 điểm khi làm đúng job,ko có job nào cộng hơn 1 điểm cả
---Job làm nhiều lần ko bao giờ được cộng điểm danh tiếng,kể cả lần làm đầu tiên
---Tất cả các job khi làm sai đều bị trừ 1 điểm danh tiếng

dangphi90

Junior
Reactions
17
MR
0.000
ví dụ như mình bắt đầu làm việc rồi sau đó mình từ chối có bị trừ điểm danh tiếng ko mọi người...thanks,sao điểm danh tiếng của mình cứ âm.

nguyenvanphuc

Senior
Reactions
230
MR
0.000
ví dụ như mình bắt đầu làm việc rồi sau đó mình từ chối có bị trừ điểm danh tiếng ko mọi người...thanks,sao điểm danh tiếng của mình cứ âm.

ko bị trừ. Làm sai thì nó trừ chứ sao.

Bao nhiu âm thì ko đc paid nhỉ. Sr mình quên rồi mà lười tìm đọc lại qá vì nhìu page qá....
Vẫn đc paid thì phải -10 k đc làm job nữa.

cochunhokts

Newbie
Reactions
3
MR
0.001
help me

Xin mọi người giúp đỡ.
Ban đầu mình reg seosprint theo link của sval,nhưng ko hiểu sao bây giờ xem lại thì upline lại là người khác.nên ko đc Rb :((.Mình có thể đổi up;ine hay ko?Nếu ko đc thì mình có thể xoá acc đã reg để reg lại hay ko vậy?

Xin mọi người giúp đỡ.
Ban đầu mình reg seosprint theo link của sval,nhưng ko hiểu sao bây giờ xem lại thì upline lại là người khác.nên ko đc Rb :((.Mình có thể đổi up;ine hay ko?Nếu ko đc thì mình có thể xoá acc đã reg để reg lại hay ko vậy?

Gửi thư cho chủ ref bảo nó xóa cho. Ko thì lập acc mới. Cách lập thì đã nói qua rất nhiều.
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=151774&cnt=3fd0e8f43ea6c28c9b857d92c3142f5b
Ai chưa có giới thiệu thì làm job này nhé 4.5 rúp. :m131:

Last edited by a moderator:
Trời ơi, ngta hổng bít ,hổng giúp mà còn giỡn ác :((

Nói thật còn không tin.Thích thế nào thì viết thế.Dùng GG dịch sang tiếng anh rồi gửi cho nó.
Ah mà nhân tiện gửi luôn cho ông Svla ... 1 cái tin có nội dung giống thế vì ông ấy "buôn bán người trái phép" :m131:

cho mình hỏi sao YM của chủ thớt ko add được vậy, chủ thớt dung ym gì mình hỏi tí trước khi làm ref. ko phải hỏi về nhiệm vụ đâu :)

Thớt đi nghỉ mát dài ngày rồi :m131:
Trời ơi, ngta hổng bít ,hổng giúp mà còn giỡn ác

Xem chủ ref nó là người nước nào. rồi dich từ việt sang tiếng của chủ ref.
Nội dung:

Tôi yêu cầu bạn xóa Số hiệu id 123456789 ra khỏi danh sách những giới thiệu của bạn. Bạn sẽ nhận ngay 50 rúp khi thực hiện xong xóa khỏi id 123456789. Để lại số tk webmoney và bạn sẽ được thành toán. OH yeah! :m131: Có khi nó háp tiền là nó del.

danh tiếng ơi là danh tiếng

sao mình làm đúng yêu cầu mà nó báo : truy vấn sai,
bạn chỉ trên một trang của trang web, là sao vậy mọi người....hixhix

sao mình làm đúng yêu cầu mà nó báo : truy vấn sai,
bạn chỉ trên một trang của trang web, là sao vậy mọi người....hixhix
Tức là nó bắt bạn mở trên nhiều Tap khác nhau.Thằng đấy khó tính :m003:
Kiểu như bạn mở 3 Tap trong 1 box orther này chẳng hạn,Là nó ko đồng ý.Nó bắt mở 1 Tap Box PTC -1 cái Offer 1 cái Orther chẳng hạn.Kiểu thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week