Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
cái trang này sao k rút tiền về được vậy mấy bạn. Rút được đúng lần đầu rồi lần sau nó báo 1 hàng tiếng Nga có ghi 24h gì đó, lần sau thì nó báo bị lỗi:binhsua85:

cái trang này sao k rút tiền về được vậy mấy bạn. Rút được đúng lần đầu rồi lần sau nó báo 1 hàng tiếng Nga có ghi 24h gì đó, lần sau thì nó báo bị lỗi:binhsua85:
cách 24h rút 1 lần mà. nó hiện vậy tức là chưa đủ 24h mà bạn rút đó

bác nào tạo job rồi cho em hỏi phát ... khi vào phần tạo job nó có 2 cái mục theo Google Chrome dịch như sau

Thù lao của ban điều hành: 0.2 rub (1)
Chi phí của một thực hiện: 0.24 rub (2)

như vậy khi một người gửi báo cáo và mình kiểm tra thấy đúng thì mình phải trả họ theo số rub mình ghi ở mục (1) còn mục (2) là trả cho bọn SEO Sprint à ... vậy phải trả tất cả 0.44 rub đúng hem ... nếu mình kiểm tra báo cáo mà thấy sai thì có phải trả cho mục (2) không ...

việc thanh toán tiền job này là trừ vào số rub mình đang có trong tài khoản à ... nếu mình tạo job mà nhiều người làm quá không đủ tiền trả thì bị làm sao ...

bờ rào nào giúp mình chơi seosprint với dc hk

bác nào tạo job rồi cho em hỏi phát ... khi vào phần tạo job nó có 2 cái mục theo Google Chrome dịch như sau

Thù lao của ban điều hành: 0.2 rub (1)
Chi phí của một thực hiện: 0.24 rub (2)

như vậy khi một người gửi báo cáo và mình kiểm tra thấy đúng thì mình phải trả họ theo số rub mình ghi ở mục (1) còn mục (2) là trả cho bọn SEO Sprint à ... vậy phải trả tất cả 0.44 rub đúng hem ... nếu mình kiểm tra báo cáo mà thấy sai thì có phải trả cho mục (2) không ...

việc thanh toán tiền job này là trừ vào số rub mình đang có trong tài khoản à ... nếu mình tạo job mà nhiều người làm quá không đủ tiền trả thì bị làm sao ...
- 0.24 là tổng chi phí cho job.Trong đó 0.2 là người thực hiện job nhận được,còn Seosprint sẽ hưởng 0.04
- Khi job đã được duyệt,bạn phải deposit tiền vào job,có thể deposit từ trong balance của acc hoặc từ các ví khác như LR,WMR.......
- Nếu tiền trong job ko đủ để trả cho người thực hiện thì dĩ nhiên job của bạn sẽ tạm ngưng hoạt động cho đến khi nào bạn deposit vào

cách 24h rút 1 lần mà. nó hiện vậy tức là chưa đủ 24h mà bạn rút đó
đâu mình đợi cũng gấn 10 ngày rồi bạn, tk cũng active rồi rồi mà k hiểu sao nó cứ báo lỗi
Не пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа

đâu mình đợi cũng gấn 10 ngày rồi bạn, tk cũng active rồi rồi mà k hiểu sao nó cứ báo lỗi
Не пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа

nó bảo bạn chưa active tài khoản, tài khoản làm việc thì sau 24h sẽ được rút, còn tài khoản của bạn mới là trạng thái qua đường cho nên 10 ngày sau mới được rút. bạn active bằng điện thoại xong thì vào đây http://www.seosprint.net/profile.php cập nhật thêm thông tin để chuyển sang trạng thái làm việc, 24h rút 1 lần nhé

Cho em hỏi, sao có mấy cái job đòi link quảng cáo tak mà lúc em click vào nó lại ko dc thế
Переход по рекламной ссылке был заблокирован.Сервисом оплачиваются только естественные переходы.
Не оплачивается трафик из серфингов, клики из web-редакторов,
копий web-страниц, размещенных на персональных компьютерах,
клики через прокси, а также с сайтов из стоп-листа и т.д.

job nhìu cái không cho IP việt nam tham gia mới kinh chứ ?kha kha ?đang add thêm link job cho anh chiến,sẽ cố gắng post trong thời gian sớm nhất:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,376
172,386
Latest member
hoangchau832

Most viewed of week

Most discussed of week