Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
chơi cái này ít tiền lắm. mỗi lần click chỉ được 0.02 đô. Nhiệm vụ khó thì còn khó làm mất nhiều thời gian.

nghe bạn nói mình thấy buồn cười quá.Bạn click quảng cáo thì đương nhiên được ít như thế là đúng rồi.Nó giống PTC thôi :m131:

Còn làm job.Đọc ko hiểu hay đọc xong mà thấy khó thì đừng có làm thế thôi.Cứ đâm đầu vào job lắm tiền xong ko làm đc lo chả kêu mất thời gian.Có thích mấy job làm xong phát 26-30 Rup ko mình cho :m131: Nhưng liệu có làm được hay ko thôi :binhsua01:

Còn job làm theo kiểu Click ads GG 0,5-1 Rup mình làm 30s xong 1 job.Ok :m131:

nghe bạn nói mình thấy buồn cười quá.Bạn click quảng cáo thì đương nhiên được ít như thế là đúng rồi.Nó giống PTC thôi :m131:

Còn làm job.Đọc ko hiểu hay đọc xong mà thấy khó thì đừng có làm thế thôi.Cứ đâm đầu vào job lắm tiền xong ko làm đc lo chả kêu mất thời gian.Có thích mấy job làm xong phát 26-30 Rup ko mình cho :m131: Nhưng liệu có làm được hay ko thôi :binhsua01:

Khong biet sao? lam thu coi thanh cong khong

Cho mình xin cái list của cậu đi cậu :binhsua09: Vào inbox nhé,thanks cậu :binhsua02:

Khong biet sao? lam thu coi thanh cong khong

Sao lại không hiêu?Có thích xem ko Teamview mình cho xem mình làm này.Xem có đúng 30s mình làm xong 1 job ko?:m131:
Làm tý cá rô cho máu nhể.1 Ngày mình làm 1 buổi chiều khoảng 4-5 tiếng = 5$ tin không?:m131:
Mình vừa làm vừa online MMO vừa nghe nhạc.Chứ ko phải cắm mắt mũi đầu óc vào làm như captcha mệt lắm:binhsua04:

Các pro cho hỏi như thế này là sao?

Các pro cho hỏi như thế này là sao?

Untitled.jpg:binhsua18:

xem 1 lúc 10 quảng cáo đc ko mấy bác nhỉ + 1 lúc đọc luôn 10 thư.

xem 1 lúc 10 quảng cáo đc ko mấy bác nhỉ + 1 lúc đọc luôn 10 thư.
1 lần 1 cái à hk cho nhiều đâu

- - - Updated - - -

Sao lại không hiêu?Có thích xem ko Teamview mình cho xem mình làm này.Xem có đúng 30s mình làm xong 1 job ko?:m131:
Làm tý cá rô cho máu nhể.1 Ngày mình làm 1 buổi chiều khoảng 4-5 tiếng = 5$ tin không?:m131:
Mình vừa làm vừa online MMO vừa nghe nhạc.Chứ ko phải cắm mắt mũi đầu óc vào làm như captcha mệt lắm:binhsua04:
bạn này pro thật mình cũng rành seo rồi mà bị cái mạng chậm quá làm nhanh hk nỗi

1 lần 1 cái à hk cho nhiều đâu

- - - Updated - - -

bạn này pro thật mình cũng rành seo rồi mà bị cái mạng chậm quá làm nhanh hk nỗi

Thì mạng cũng phải ngon.Chrome mình mới chiến đc như thế.acc 2 làm trên FF cũng ẹ bỏ xừ :binhsua04:

Mấy bữa nay chủ job trả tiền chậm vl. Còn quỵt nữa mới đâu :binhsua79:

Ah anh em...Cho hỏi Ngu 1 câu với :m003:
Mình Ref cả 2 acc cho bác thớt.Cơ mà giờ muốn cho cái acc 2 kia sang làm Ref cho acc chính của mình có chuyển đc không nhỉ :m158:

Mình Ref cả 2 acc cho bác thớt.Cơ mà giờ muốn cho cái acc 2 kia sang làm Ref cho acc chính của mình có chuyển đc không nhỉ :m158:

Việc gì phải đệm câu ngu vào làm gì bác, nói thế mất quan điểm lắm.
Các pro nước ngoài toàn thế này. 550 ref :binhsua79:
Ảnh chụp màn hình_2012-08-30_194659.pngẢnh chụp màn hình_2012-08-30_194728.png

Việc gì phải đệm câu ngu vào làm gì bác, nói thế mất quan điểm lắm.
Các pro nước ngoài toàn thế này. 550 ref :binhsua79:
View attachment 16398View attachment 16399

Thế là cho acc phụ làm ref cho mình dc hay la sao hả bác! ^^
Mà sắp tới ngỉ 2/9 vẫn muốn làm nhưng lại làm bằng mạng wifi! Bác có lời khuyên gì cho việc chỉ cơi 1 acc hay la vẫn nhiều ac dc hả bác! ^^

được em, cơ mà em phải nhờ sval xóa em khỏi danh sách ref thì mới chuyển được, tự mình làm ref cho mình cũng được, chỉ cần cẩn thận chút thôi

được em, cơ mà em phải nhờ sval xóa em khỏi danh sách ref thì mới chuyển được, tự mình làm ref cho mình cũng được, chỉ cần cẩn thận chút thôi

Vậy thui.Làm thế mất mặt lắm :binhsua08:
Chả được mấy đồng :m131:.Tự làm ngon hơn :binhsua03:.Mà hum trước còn nhận "quà" của bác ấy rồi nữa chứ :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week