Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi ví dụ 1 job :
http://vegasinhotels.blogspot.com
-LK tim kiem
-Site : 5
-GA : 1+3

Tim kiem
vegasinhotels.blogspot.com

==>Tức là phải click 5 bài viết khác nhau trên site và 3 ads google hả ?
Báo cáo gồm
-1 Liên kết tìm kiếm
-5 Liên kết site
-1 click ads GA và 3 liên kết kèm theo

Bro SVAL cho mình hỏi cùng 1 IP mà 2 acc trên 2 máy tính khác nhau thì lúc nộp job thì nộp cùng 1 IP nó có chịu paid cho cả 2 acc ko cậu:binhsua04:

Đã ref cho bác sal và đã hoàn thành 100 việc đầu tiên
ID: 1155456
LR: U4929266
Đã active và chuyển sang chế độ làm việc

Đã ref cho bác sal và đã hoàn thành 100 việc đầu tiên
ID: 1155456
LR: U4929266
Đã active và chuyển sang chế độ làm việc
Hết xì bound ùi. 20 char 20 char

Bro SVAL cho mình hỏi cùng 1 IP mà 2 acc trên 2 máy tính khác nhau thì lúc nộp job thì nộp cùng 1 IP nó có chịu paid cho cả 2 acc ko cậu:binhsua04:

một acc sẽ bị từ chối,nếu thằng nào nó dễ tính thì sẽ cho làm lại còn không thì bị từ chối trừ điểm danh tiếng

trời ơi hết làm job được rồi, mình chẳng biết sao danh tiếng -10 rồi
làm job mà không được rồi hủy và bị trả thư là - danh tiếng phải không mọi người ?

-6 rồi đây mà không có job danh tiếng để làm... hjxxxxxxxxxxxxxx:binhsua75::binhsua75:

Ko phải là ko có mà bạn ko tìm thì đúng hơn. Tìm nv của vk với facebook cả đống làm vài ba cái lại tăng ầm ầm vừa dễ vừa ngon

Ko phải là ko có mà bạn ko tìm thì đúng hơn. Tìm nv của vk với facebook cả đống làm vài ba cái lại tăng ầm ầm vừa dễ vừa ngon

nv đó dạng như thế nào vậy bạn ?

Bây h mình mở vào khung job còn không được nói chi tìm job dah tiếng để làm

Last edited by a moderator:
nv đó dạng như thế nào vậy bạn ?

Bây h mình mở vào khung job còn không được nói chi tìm job dah tiếng để làm
-10 thì làm sạch máy đi và đổi IP reg acc khác nhé, -10 click vào nhiệm vụ nó ra một thằng quỷ nhỏ và không bao giờ làm job được nữa đâu

các bạn cần tăng danh tiếng chú ý: job để tăng danh tiếng là những job làm 1 lầngiá từ 0.5r trở xuống, gặp những job này thì cố gắng làm cẩn thận theo yêu cầu của nó và treo lâu chút khoảng 2-3 phút gì đấy thì sẽ được. Jobs loại này thường ít người làm vì có giá thấp nên hay bị đẩy xuống cuối, các bạn vào các trang cuối cùng của phần nhiệm vụ sẽ tìm thấy dễ dàng, tuy nhiên job nào dịch đọc dễ hiểu và dễ làm thì hãy làm, đừng ham cứ thấy job loại này nhảy vào làm ẩu, vẫn bị trừ điểm danh tiếng đấy

Hướng dẫn tìm job danh tiếng:

-Các bạn nên tạo 1 tài khoản vk.com(nó là mạng xã hội của Nga) để có thêm nhiều nv danh tiếng

mọi người cho hỏi với. sao mình click vào nhiệm vụ nó lại hiện cái này. "Bạn không thể làm được công việc.
có một nghệ sĩ danh tiếng xấu", k làm đc nhiệm vụ nữa :((

mọi người cho hỏi với. sao mình click vào nhiệm vụ nó lại hiện cái này. "Bạn không thể làm được công việc.
có một nghệ sĩ danh tiếng xấu", k làm đc nhiệm vụ nữa :((

có hình một thằng quỷ nhỏ mặc xà lỏn đúng không :))
làm như lời khuyên ở trên nhé, làm sạch máy, đổi Ip reg lại acc khác vì acc này không bao giờ làm nv được nữa.
bị thế này là do bị chủ job nó từ chối trả tiền nhiều quá, mỗi 1 lần bị từ chối là bị -1 điểm, 10 lần là hết làm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom