Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
"Việt Nam không thực hiện nhiệm vụ này. Không khóc! Не выполняйте задание с вьетнамским ай-пи!!!
Чистим куки и заходим на сайт через поисковик!!!"
trong job nga nó ghi 1 câu tiếng việt ngồi ôm bụng khỏi ăn tối =))

Tự nhiên hôm nay vào bị phạt 30rup, nói là quy phạm dự án gì đó, chẳng biết tại sao.. Có ai bị vậy không? Không biết lý do ức quá!!!!!!!!!!!

hôm nay nhận được 1 thư ở SEO của chủ thớt hí hí

cậu ko cẩn thận bị nó phát hiện rồi. nên dùng trình duyệt khác nhau nhé.

Tự nhiên hôm nay vào bị phạt 30rup, nói là quy phạm dự án gì đó, chẳng biết tại sao.. Có ai bị vậy không? Không biết lý do ức quá!!!!!!!!!!!

ID bạn là gì nhỉ? bạn có login 2 acc / 1 máy ko, ra yahoo check nhé.

"Việt Nam không thực hiện nhiệm vụ này. Không khóc! Не выполняйте задание с вьетнамским ай-пи!!!
Чистим куки и заходим на сайт через поисковик!!!"
trong job nga nó ghi 1 câu tiếng việt ngồi ôm bụng khỏi ăn tối =))

lâu lâu gặp cũng bực

dạo này không bán WMR nữa hả em? chị có 700Rub hôm nào rao bán cho mọi người đầu tư vườn ao chuồng nhỉ :binhsua07:

hehe, chị ko chăn nuôi à ;))

chơi nhiều acc / 1 máy chứ còn gì nữa.

à, tớ cũng phải nộp phạt 1 lần rồi, giờ chỉ chơi 1 acc thôi, còn acc kia thì lúc trước chưa có kinh nghiệm bị -10 danh tiếng nên bỏ rồi mà, chắc không sao đâu nhỉ?
Có lần tớ viết mail hỏi admin là có xóa acc cũ lập acc mới được không nó bảo không được he he

à, tớ cũng phải nộp phạt 1 lần rồi, giờ chỉ chơi 1 acc thôi, còn acc kia thì lúc trước chưa có kinh nghiệm bị -10 danh tiếng nên bỏ rồi mà, chắc không sao đâu nhỉ?
Có lần tớ viết mail hỏi admin là có xóa acc cũ lập acc mới được không nó bảo không được he he

à cái acc tên là huyennt à :D mình cứ tưởng là ai.

cậu ko cẩn thận bị nó phát hiện rồi. nên dùng trình duyệt khác nhau nhé.

ID bạn là gì nhỉ? bạn có login 2 acc / 1 máy ko, ra yahoo check nhé.

lâu lâu gặp cũng bực

hehe, chị ko chăn nuôi à ;))

chị không có khiếu chăn nuôi, em có chăn nuôi chị bán lại cho nào :binhsua146:

cậu active chua. cái này là 24h rút một lần hwa cậu rút mấy giờ thi dợic qua 24h đã
Em chưa rút lần nào :binhsua32:
Hum nay vẫn làm thêm lên 100Rub rồi.Muốn thử rút xem sao hum qua hơn 60Rub rút mà ko đc nó báo như thế?Hay là LR nó hết tiền ko chuyển đc?Tài khoản em vẫn nguyên xi :binhsua28:
Em chưa active và chưa rút lần nào :binhsua30:.Chả thấy nó gửi mã gì cả.Mấy lần rồi

Bác thớt sao hum qua em yêu cầu thanh toán nó thông báo thế này :

Не пришло ещё время для следующей выплаты​
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часаНе пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа

hum nay cũng vẫn thông báo như thế thế???Em yêu cầu thanh toán qua LR???Nó hết tiền ah bác
Hum nay cũng báo như thế là sao?Em yêu cầu thanh toán qua LR???:binhsua72:
Em chưa veryfone nhưng em chưa rút lần nào.Mới làm đc 3-4 hum mà???

Đức cáp. Mạng chậm như con rùa trong chùa @@

Bác thớt sao hum qua em yêu cầu thanh toán nó thông báo thế này :

Не пришло ещё время для следующей выплаты​
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часаНе пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа

hum nay cũng vẫn thông báo như thế thế???Em yêu cầu thanh toán qua LR???Nó hết tiền ah bác
Hum nay cũng báo như thế là sao?Em yêu cầu thanh toán qua LR???:binhsua72:
Em chưa veryfone nhưng em chưa rút lần nào.Mới làm đc 3-4 hum mà???
dịch ra thì đại ý nó bẩu giữa các lần thanh toán phải là 24 giờ, veri đi, mượn ai cái sim rác viettel 11 số mà dùng, nó nhắn code ngay ấy mà, thằng này làm ăn lâu dài được thì đừng tiếc gì cái veri

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week