Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
bị block

Cái danh tiếng nó tụt xuống -11 không làm được nv nữa, giờ tính sao các bác nhỉ, hịc :sosad:

Oáp! Lần mò rút thử tiền về lr với Aler mà toàn báo lỗi!
Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10

các bác ơi em làm nhiệm vụ mà vào blog toàn không vào được thôi có bác nào biết về vấn đề này chỉ em với.

các bác ơi em làm nhiệm vụ mà vào blog toàn không vào được thôi có bác nào biết về vấn đề này chỉ em với.

blogspot bị chặn bạn thay dns nhé, đọc ở trang 24 hay gì đó ( nói chung là mấy trang trước có bàn về vấn đề này)

Có ai dùng hma cho mình hỏi cậu fake nước nào, chứ vừa mua fake usa thử thấy load chậm quá.

t fake ip usa bằng HMA, thấy load cũng bình thường, chỉ tội máy cùi nên làm nhiều job một lúc nó hay bị lag, :m003:

cho em hỏi mấy cái nhiệm vụ có mấy từ này thì phải làm như thế nào ạ : ( 4.6 navigate ; transition on each page ? ) nó ra những từ như thế thì phải làm sao mới được ạ

thì nó là 4 - 6 chuyển đổi của trang chứ là gì đâu? dịch ra thì nó là 4,6 điều hướng, chuyển tiếp trên mỗi trang

bạn nguyenvanphuc ơi cho mình xin cái yahoo để xin cái list job nhé bạn thank nhiều lắm :X

y/m: motcaunoi.l0ve
list job này mình cũng là xin của anh dlluong thôi! ^^! ai xin rồi chịu khó mà tìm hiểu. mình chỉ biết ýt thôi!

t fake ip usa bằng HMA, thấy load cũng bình thường, chỉ tội máy cùi nên làm nhiều job một lúc nó hay bị lag, :m003:
Tớ fake bị chậm lắm. nên hơi nãn

bác xài VPN nào mà bị chậm
em dùng VPN ( ko phải hàng HMA ) lướt vẫn ok
7 IP thay đổi liên tục
nhưng có 2 cái lổi
1 cái là proxy
1 cái bị GG chặn ko cho seach
nên chĩ còn 5 cái :D
Chắc tại mạng nhà mình. mới dx cậu Meou cấp lại vps. haha Chiến típ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,860
172,936
Latest member
douwynco

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week