Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
hic die thật 3 ngày rùi không rút được tiền ..........................................

bạn rút không đúng lúc thôi:

thớt giật tít cho kêu thực ra đc như vậy ko?

mấy bữa nay máy mình bị á. cứ mở tab mới là seo bắt đăng nhập lại. :(. có ai biết bị gì ko

mình có vài job khi bấm vào bắt đầu nv thì nó ko hiện ra trang khác, vd như gg hay yandex
mà nó hiện ra như thế này http://www.seosprint.net/gotask.php
còn trang job sau khi load xong lại trở về như cũ (chưa click bắt đầu nv)
ai biết thì chỉ mình với :binhsua10:

mình có vài job khi bấm vào bắt đầu nv thì nó ko hiện ra trang khác, vd như gg hay yandex
mà nó hiện ra như thế này http://www.seosprint.net/gotask.php
còn trang job sau khi load xong lại trở về như cũ (chưa click bắt đầu nv)
ai biết thì chỉ mình với :binhsua10:
Job hết tiền rồi cậu

Lam xong cai nv 0.5rup dau tiên nó mail mình cái này

Ko biết làm đúng hay sai....đọc mail nó gửi ko hiểu lắm

Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 125427
Название задания: «простые клики»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=125427&cnt=50011f9842b5f0a9765f0ddeb07e6ae3

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
кликать надо на одну рекламу и там смотреть 3 страницы,,нельзя кликать на три разные рекламы

Lam xong cai nv 0.5rup dau tiên nó mail mình cái này

Ko biết làm đúng hay sai....đọc mail nó gửi ko hiểu lắm

Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 125427
Название задания: «простые клики»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=125427&cnt=50011f9842b5f0a9765f0ddeb07e6ae3

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
кликать надо на одну рекламу и там смотреть 3 страницы,,нельзя кликать на три разные рекламы
chắc cậu click 3 cái GA khác nhau ah cái job này hình như nó nói click 1 GA và chuyển đổi trên 3 GA đó thì phải

MÌnh là linux nè sval,hôm nay lại bị chuyển upline tiếp,mình copy thư lúc trước cậu chỉ tớ gửi để yêu cầu đặt RB thì kì này mình bị nó trả lời như vậy,ko thấy đặt RB luôn

Рефбек отменён на 14 дней администратором. Я ничего не отменял, и ничего не могу поделать...((( Подробности по ссылке
http://www.seo-master.org/forums/index.php?p=1&th=1663

cậu giúp mình với,bực ghê bị chuyển upline hoài :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week