Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Ae nào hiện ıang fake IP với VPN hay HMA thì cho mình hỏi xài cái nào thì ổn định và ít trùng IP,vì mình xài mạng 150k/tháng của VNPT nên sợ khi fake IP thì mạng bị chậm.Và mua của bro nào trong 4rum này thì uy tín vậy,cho mình biết cái giá nữa nha :binhsua37::binhsua37:

Nhờ các bro giúp đỡ,vì job ngon h toàn cấm IP VN,làm giảm thu nhập quá:binhsua33:

up kiếm bro giúp đỡ :binhsua25:

Ae nào hiện ıang fake IP với VPN hay HMA thì cho mình hỏi xài cái nào thì ổn định và ít trùng IP,vì mình xài mạng 150k/tháng của VNPT nên sợ khi fake IP thì mạng bị chậm.Và mua của bro nào trong 4rum này thì uy tín vậy,cho mình biết cái giá nữa nha :binhsua37::binhsua37:

Nhờ các bro giúp đỡ,vì job ngon h toàn cấm IP VN,làm giảm thu nhập quá:binhsua33:

Có web-ip là fake được thôi , mà nguy cơ gặp rắc rối cũng cao , còn seo không nên fake .

Mình cần mua 1 tháng cậu ơi,mà cậu mua của ai thế,chỉ mình với :)

P/s:sao hôm nay ko nộp dc job neobux 5rub vậy,nó nghỉ chơi rồi à :binhsua39:
1 tháng 5$ giờ tớ bán hơn 15day mà cậu hum mua. full info co mà. :binhsua27:

HMA 19day có anh em nào mua không. :binhsua33:

up kiếm bro giúp đỡ :binhsua25:

VPN với HMA là 1 bác à :D
còn việc xài HMA có trùng ip hay ko thì mình ko bít
nhưng theo mình sẽ có trùng á ( với HMA thì khả năng trùng khá ít vì nó có tới chục ngàn IP ( USA ) nhưng vì nhiều người xài HMA làm SEO nên khả năng trùng nó lại cao thêm )

về mình thì mình ko xài HMA mình xài hãng khác
ít IP nhưng ko sợ trùng :D

VPN với HMA là 1 bác à :D
còn việc xài HMA có trùng ip hay ko thì mình ko bít
nhưng theo mình sẽ có trùng á ( với HMA thì khả năng trùng khá ít vì nó có tới chục ngàn IP ( USA ) nhưng vì nhiều người xài HMA làm SEO nên khả năng trùng nó lại cao thêm )

về mình thì mình ko xài HMA mình xài hãng khác
ít IP nhưng ko sợ trùng :D

trùng ip thì sao đâu ? khác máy thì trùng ip không sao nhé.

Có web-ip là fake được thôi , mà nguy cơ gặp rắc rối cũng cao , còn seo không nên fake .

web-ip hay seo đều có thể fake ip bình thường, bạn có thể fake sang us hoặc uk, ( us thì dễ trùng ip vì hiện giờ rất nhiều người dùng fake sang us) mình dùng VNPT 250k/tháng, vào thỉnh thoảng cũng hơi lag, nên bạn dùng gói 150k/tháng thì chắc là sẽ chậm. còn mua HMA thì cậu tìm trên 4rum có rất nhiều người bán,có giá 5$, 4.5$ hoặc 2$, cậu có thể pm các bạn ấy để hỏi thêm. khi fake ip bên seo cậu vẫn có thể dùng số đt Việt Nam để active tài khoản như bình thường

trùng ip thì sao đâu ? khác máy thì trùng ip không sao nhé.

trùng ip khi đăng ký thì không sao, nhưng khi làm job nếu trùng ip thì chủ job nó ko trả tiền em ạh, hôm nọ chị vừa bị một thằng job từ chối xong, nó bảo mình dùng proxy public :m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week