Referrer Kiếm 2$/ day !! Dễ dàng với zeekrewards

2$/ngày không phải là upgrade xong là có ngay đâu bác ơi..!
2$/ngày ở đây có nghĩa là 60$/tháng cũng đồng nghĩa với bác phải có 600 vip trong tk (ở đây là solo nhé)!!! Còn nếu tuyển đc ref thì ko cần đến lượng vip ấy..!
Zeekrewards có 2 nguồn thu nhập :
Thứ nhất là tiền bạn tự làm ra (lãi hàng ngày) và tiền hưởng 2,5% đến 10% của f1 và f2 khi họ mua vip..!
Thứ 2 là tiền trong matrix 2x 5 tiền này là bạn hưởng % phí tháng của các cấp dưới đến tận 5 cấp (từ 0,25$ đến 3,5$)
Một kinh nhiệm cho thấy khi bạn nào lấy $ quá sớm (vừa upgrade xong có tầm 150 vip) thì sẽ dẫn đến tình trang chột vip..! Mà đã chột vip thì khó nuôi lại lắm..!
Up cho ai chưa chơi đọc đc nó ..! @@@@

... không ibết

Last edited by a moderator:
Đi đâu cũng toàn zeek. Ta cũng zeek =))

nếu nói thế thì sau khi up gói siver 10$ mà cày từ free lên đc khoảng 250 vip trừ đi 100 vip mà nó bonus còn 150 vip kia thì chia lãi hàng ngày cũng mệt đấy nhỉ , lại cày và cày , nếu chơi từ Free khoảng 300 vip rồi up siver thì ra sao nhỉ :D

nếu chơi free tới khi đủ up chắc nó cho ăn scam rùi

nếu nói thế thì sau khi up gói siver 10$ mà cày từ free lên đc khoảng 250 vip trừ đi 100 vip mà nó bonus còn 150 vip kia thì chia lãi hàng ngày cũng mệt đấy nhỉ , lại cày và cày , nếu chơi từ Free khoảng 300 vip rồi up siver thì ra sao nhỉ :D

Nhầm rồi bác : chơi free sau 2 tháng tự động chuyển lên VIP và Max là 250 Bonus Point - 100 Bonus Point ban đầu =150 VIP,Khi đó mục Bonnus point là vô tác dụng.Khi đó mục 150 VIP sẽ phải nâng cấp Bạc,Vàng,Kim Cương mới có lợi nhuận hàng ngày còn không nâng cấp mà cứ làm thì như giã tràng se cát biển đông.
90 ngày sống bắt đầu tư khi lên VIP mà không nâng cấp thì đếm ngược thời gian.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back