Kiếm 2$ 1 ngày (android) Hoàn toàn không làm gì cả

Mình cũng còn 1 máy. Đã thử cài máy mới đều báo thiết bị ko tưởng thích. Theo dự đoán của mình là do phần mềm fake IP. PM miễn phí nên nó chỉ có 1 dải IP đấy thôi nhiều ông chơi quá nên nó lưu IP đấy lại rồi. Ông nào cài mới là rụng luôn. Bác nào có thấy máy bị khóa nhưng thỉnh thoảng vẫn báo tăng mcoins từ các tài khoản ref ko.

Nói chung cứ như hiện tại là ngon rồi. Đừng cheat nó để nó sống dai chứ các bác

vừa chạy cài thử trên con galaxy s4 ( máy đã root) Cài xong thì nó báo ko chạy đc luôn, giờ bỏ root đi ko biết có chạy đc ko các bác nhỉ, hay nó block luôn máy em rồi :(

mình chơi dc 3.22$ site này bác nào đổi dùm mình 2pm được k có gì inbox mình

Mình vẫn pay đều hàng ngày với con máy cùi. Vì máy cùi quá cắm ở nhà cứ nửa tiếng là tự tắt nguồn dù cắm sạc và máy cùi nên chỉ cài đc 1 game nhẹ nên cắm cả ngày cũng chỉ đc 0,5$ :(.

không tải được applike nữa các bác ơi, mấy link ref cũng die luôn rồi hay sao ấy :( Nát rồi

Mình cũng còn 1 máy. Đã thử cài máy mới đều báo thiết bị ko tưởng thích. Theo dự đoán của mình là do phần mềm fake IP. PM miễn phí nên nó chỉ có 1 dải IP đấy thôi nhiều ông chơi quá nên nó lưu IP đấy lại rồi. Ông nào cài mới là rụng luôn. Bác nào có thấy máy bị khóa nhưng thỉnh thoảng vẫn báo tăng mcoins từ các tài khoản ref ko.
có máy ref bị khóa 1 ngày ~100k đây @@ xác nhận máy mới đều báo k tương thích

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom