Kiếm 2$ 1 ngày (android) Hoàn toàn không làm gì cả

Nay vô trang applike fb . Thấy có thánh vô đưa cái fake ip tuyển ref lên trang nó luôn vl thiệt

có bác nào bị lỗi như em ko : em cài lúc đầu vô con ASUS ZENPHONE 2 ( tên mã ZE ML551) thì được nhưng chạy game ko thấy nhảy point gì cả , lúc sau em xóa đi cài lại thì nó báo lỗi " login fail "" hoặc " your applike has expired ... " gì đó , em đã làm đủ mọi cách , xóa cache , data đủ các kiểu trên đời kết hợp với gmail mới , cuối cùng em format , khôi phục lại cài đặt gốc( kết hợp với cả gmail mới hoặc cũ) mà vẫn bị lỗi trên , máy em ko root , chạy android 5.0 , bác nào biết chỉ em với :(

có bác nào bị lỗi như em ko : em cài lúc đầu vô con ASUS ZENPHONE 2 ( tên mã ZE ML551) thì được nhưng chạy game ko thấy nhảy point gì cả , lúc sau em xóa đi cài lại thì nó báo lỗi " login fail "" hoặc " your applike has expired ... " gì đó , em đã làm đủ mọi cách , xóa cache , data đủ các kiểu trên đời kết hợp với gmail mới , cuối cùng em format , khôi phục lại cài đặt gốc( kết hợp với cả gmail mới hoặc cũ) mà vẫn bị lỗi trên , máy em ko root , chạy android 5.0 , bác nào biết chỉ em với :(

Đăng nhập đúg mail lúc đầu ( cả mail google play ) .

Đăng nhập đúg mail lúc đầu ( cả mail google play ) .
thank bác , bữa cũng đăng nhập lại gmail cũ mà máy này là máy thằng em , nó quên cmn pass cũng như sđt reg gmail mới đau , chán , làm uổng phí cả 1 con android ngon lành:oops:

thank bác , bữa cũng đăng nhập lại gmail cũ mà máy này là máy thằng em , nó quên cmn pass cũng như sđt reg gmail mới đau , chán , làm uổng phí cả 1 con android ngon lành:oops:

Phí qá phí. Nhưng nghe nói up lại rom gốc là đc

rom gốc đó bác , từ lúc mua tới giờ vẫn là android 5.0 , ko root riếc gì cả

Ý là h up lại rom gốc ấy

giờ mà đổi máy thì có đăng nhập đc lại ko các bác, hay đổi máy là phải làm luôn acc mới à

giờ mà đổi máy thì có đăng nhập đc lại ko các bác, hay đổi máy là phải làm luôn acc mới à

Acc mới @@. Dùg đó làm ref đi

Em ref bác thớt rồi nhưng hình như con HTC M7 nó ko chạy đc bác ạ
E dùng 5.0.2 ko biết bác biết cách trị ko

Em ref bác thớt rồi nhưng hình như con HTC M7 nó ko chạy đc bác ạ
E dùng 5.0.2 ko biết bác biết cách trị ko

Not able to run j đó hả ???

Giờ bàn xem nó có còn thanh toán nữa ko thui. Hự hự

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642