• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Kiếm 15$ Paypal quá dễ dàng

đến gần bước cuối mà ko save đc là sao thớt???
cứ thay cái địa chỉ khác là ok. VD: tìm phim, mấy trang phim rất ok

sau khi mình làm xong bước này an creat account thì nó báo lỗi. sau do minh dung acc vua dang ki dang nhap vao Bingad => Creat your 1st campaign thi cung hien ra trang cua ban nhung dong dau thi no ghi la Campaign #1 chu ko phai la Campaign #2 nhu cua thot. minh phai lam sao day a. Dang ki account moi thi ko dc. Da ref cho thot mong chi giao a

mấy bác pro cho hỏi cái xem nào @@ như thế nào là xong 1 offer có thông báo gì không @@ sao nhiều người hỏi mà chả ai trả lời vậy @@

mấy bác pro cho hỏi cái xem nào @@ như thế nào là xong 1 offer có thông báo gì không @@ sao nhiều người hỏi mà chả ai trả lời vậy @@
Xong offer sẽ báo về mail nhé. Khi nó báo về mail thì bạn mới chờ ngày nó trả tiền cho bạn. :)

hnay thấy cái clues là hình gói quà và có vẻ như là cái búa toà án hay đại loại thế.
search thử Gift thì thấy cái này có chim này http://www.topcashback.com/gyft/
còn cái búa quan tòa thì sớt hông ra =))

Xong offer sẽ báo về mail nhé. Khi nó báo về mail thì bạn mới chờ ngày nó trả tiền cho bạn. :)
bác chụp cho mình xem cái mail đó thử với :( bây giờ không thấy mail nhấn vô bingadv thì nó cũng không load nữa thế là tạch à ._.

bác chụp cho mình xem cái mail đó thử với :( bây giờ không thấy mail nhấn vô bingadv thì nó cũng không load nữa thế là tạch à ._.
mail đầu chỉ là email đăng kí thui, khi nào thành công nó sẽ báo một email đã thanh toán, không phải ai cũng có mail thứ hai đâu, từ 7 đến 10 ngày ko có mail báo về là ko được pay rùi

mail đầu chỉ là email đăng kí thui, khi nào thành công nó sẽ báo một email đã thanh toán, không phải ai cũng có mail thứ hai đâu, từ 7 đến 10 ngày ko có mail báo về là ko được pay rùi
mail mình có 3 mail 1 là mail chào mừng 2 là mail xác nhận 3 là cái mail bạn đã có click đầu tiên ._. không biết có phải là cái mail bạn đã click đầu tiên không ._. bạn có mail xác nhận chưa bỏ lên mình xem với xem thử mặt mũi nó như nào :(

mail như vậy nè
Welcome to Search Advertising on Bing

Dear Bing Ads customer,

Welcome to Bing Ads! By signing up, you’ve taken an important first step toward reaching potential customers on Bing, MSN, and Yahoo. Remember, you’ll need to associate a payment method with your account before your ads can go live. Be sure to bookmark your Bing Ads sign-in page and save your user name.

Sign-in page: https://bingads.microsoft.com/?mkt=vi-vn
User name: [email protected]

Không nhận được mai nào từ bing cả
làm lại đi bạn , hay kiểm tra spam coi, nếu ko có mail xác nhận đầu thì ko có khả năng được pay đâu, mà mình cũng chẳng biết có được pay ko nữa là, gần 7 ngày rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom