New Kiếm 15$ Paypal quá dễ dàng

là sao bác muốn tìm chim xanh thì phải search hả ? hay cứ đợi nó xuất hiện
à thì nó có cái daily clues ý, nhìn hình thì mình đoán đoán thế rồi search thôi.
anh em hình như toàn click cả list hoặc tìm may rủi thôi chứ mình thấy trên cái này http://forums.moneysavingexpert.com/showthread.php?p=69531971 ở post thưs 10 ý, nó bảo là ông nào mà chăm chỉ đi tìm chim quá là nó limit =)) chỉ có tìm đúng daily clues mới ra thôi =))
nên mình search thôi chứ ko trông chờ bonus từ các cái ngoài daily clues nữa =)))

ko biết có lựa được priz nào ko ? đá thu được 1 trái trứng, 2 trái bonbon cần 2 trắi nữa, và .. quên mất rùi
Chắc h có lựa cũng chỉ được entri +1 nhỉ

hint hôm nay có cái gói hàng + Gavel
gợi ý search
gói hàng : ebay, aliexpress, bestbuy, amazon, walmart, hotwire, vitacost, American Eagle (ai bắt được trước rồi sẽ ko có nữa đâu)
Gavel : chịu :p

Last edited:
hint hôm nay có cái gói hàng + Gavel
gợi ý search
gói hàng : ebay, aliexpress, bestbuy, amazon, walmart, hotwire, vitacost (ai bắt được trước rồi sẽ ko có nữa đâu)
Gavel : chịu :p

Cái gợi ý này là chỉ ebay vì ebay có chế độ đấu giá mua hàng :D

Nên hôm nay search tất cả các thể loại tương tự ebay.

mail như vậy nè
Welcome to Search Advertising on Bing

Dear Bing Ads customer,

Welcome to Bing Ads! By signing up, you’ve taken an important first step toward reaching potential customers on Bing, MSN, and Yahoo. Remember, you’ll need to associate a payment method with your account before your ads can go live. Be sure to bookmark your Bing Ads sign-in page and save your user name.

Sign-in page: https://bingads.microsoft.com/?mkt=vi-vn
User name: [email protected]

kì nhỉ lúc đăng nhập là tạo mới = hotmail mà sao của bạn là gmail ? nếu có mail sác nhận thì phải là thằng topcashback nó xác nhận chứ ?

kì nhỉ lúc đăng nhập là tạo mới = hotmail mà sao của bạn là gmail ? nếu có mail sác nhận thì phải là thằng topcashback nó xác nhận chứ ?
chả biết nữa bạn, mình ko dùng hotmail ko biết có được ko ? hay mình làm sai rùi,

;)
Screenshot (12).png

Mới tìm đựợc cái hay. Không biết có đúng như vậy không.
1. Cái offer của Bing ads này khi đăng ký xong như ad kêu thì acc ở Bing ads sẽ chỉ hiện status pending or waiting gì đó. Thế nhưng topcashback lại kêu tài khoản phải active. Thế nên mình nghĩ khi đã tạo xong như ad thì phải chạy cái Bing ads tầm 1-2 ngày ( bạn có thể chỉnh giá rẻ đi tầm 0.05/ngày.).
2. Vì mình có làm mấy cái offer của topcashback bên UK. Nên mỗi khi làm xong các offer kiểu đăng ký nick hay gì gì đó. Lập tức khoảng 1-3 tiếng sau sẽ có mail báo tài khoản mình được chấp nhận trả tiền cho app đó. Không biết ở đây ae có được báo như vậy không. Nếu không thì mình nghĩ là nó chưa đủ điều kiện.
3. Nếu ai lập acc mà có ý định chơi và rút tiền. Thì nhớ cái câu hỏi bảo mật nhé. Không nó không cho rút tiền đâu. Mình mới test rút tiền và bị hỏi vậy. Khổ là acc tạo lâu rồi chả nhớ gì.
Cảm ơn đã đọc bài của mình. ;)
về cái Bing ads..... ta đang sợ là bác này lói đúng !!! :rolleyes:

về cái Bing ads..... ta đang sợ là bác này lói đúng !!! :rolleyes:
Mình nghĩ gần như 90%. Vì mình làm vài cái offer của topcashback mà kiểu tạo acc như vậy rồi. Làm cái nào cũng 1-3h sau có mail của nó báo về mình đuợc trả tiền. Vào kiểm tra trong topcashback thì cái offer đó mới vào mục pending(đang chờ trả tiền). Còn cái bingads thì k thấy lun. ;)

Mình nghĩ gần như 90%. Vì mình làm vài cái offer của topcashback mà kiểu tạo acc như vậy rồi. Làm cái nào cũng 1-3h sau có mail của nó báo về mình đuợc trả tiền. Vào kiểm tra trong topcashback thì cái offer đó mới vào mục pending(đang chờ trả tiền). Còn cái bingads thì k thấy lun. ;)
Mình cũng mới thử làm 1 cái đăng kí thì mấy giờ sau nó báo có tiền trong topcash ngay. còn cái bing ads ko thấy. Mình cũng nghĩ là ko dc rồi :(

Mình cũng mới thử làm 1 cái đăng kí thì mấy giờ sau nó báo có tiền trong topcash ngay. còn cái bing ads ko thấy. Mình cũng nghĩ là ko dc rồi :(
có lẽ add cái visa vào nạp cho nó 1$ chạy ads :D
bỏ ra 1$kiếm 15$ thì tiéc gì nhề

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week