New Kiếm 15$ Paypal quá dễ dàng

cư từ từ, coi thủ có tiền không đã, mấy chú cứ nghi ngờ. nếu ko có tiền về thì chủ thớt vú pự câu reg là cái chắc rôi

Cái proof đầu bài là của tui, chủ thớt chỉ mượn để minh hoạ thôi.:cool:
Tui làm cái này hồi khoảng 2 tuần trước, hôm qua tình cờ vào thì thấy được $15, rút hồi khoảng 10h30 khuya, tiền về hồi khoảng 4-5h sáng.:eek:
Nói chung là đừng có cố gắng mà chít choát gì cả, cứ làm 1 account và làm y như chủ thớt trình bày, 90% là sẽ có $15 sau 10-15 ngày.:)
Chủ thớt viết bài hướng dẫn cũng kỳ công lắm nên ai có đăng ký thì đăng ký dưới link bác ấy coi như thay lời cảm ơn vậy..:)
Và cũng chưa chắc chủ thớt nhận được tiền từ ref, vì site này nó khôn lắm, không dễ ăn tiền ref từ nó đâu, tui đang có 1 đống ref mà họ chưa duyệt đồng nào nè..:)

Ngta có lòng share rồi thì ref ngta chút có chết đc đâu ==
Ref cho thớt hẳn 2 acc 1 nhà 1 quán nét.. thử xem sao đã : )))

nhấn vào bing ads nó ra 1 trang trống trơn thì làm thế nào hả thread?

nếu ở trên ĐT có thể nó không hỗ trợ Flash , cần cài đặt Flash mới xem được ấn vào GET CASHBLACK NƠW nó nhảy ra 1 cửa sổ đợi 2 giây nó chuyển đến bing ads mà

Phải dep tiền vào mới đc à? Báo lỗi thây

Attachments

249.4 KB · Views: 55
@thikhanh123 bác chụp cái paypal nhận tiền lên cái thông não mấy thím này phát , không phải cái ở #1
Thể theo lời yêu cầu của chủ thớt..
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Có bạn nào đó nói rằng phải dep vào mới nhận được tiền - hơi bị tào lao nhen - đời nào tôi lại dep tiền vào những site kiểu vầy !:rolleyes:

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom