New Kiếm 15$ Paypal quá dễ dàng

Attachments

201.3 KB · Views: 86
ấn vào chỗ bing ads ấy hoặc là chỗ nào thử đi nó nhảy sang 1 wepsite khác là được , vì mình ko làm trên ĐT nên chịu

cái này hình như là làm offer nhỉ thằng topcashback nó bắt mình reg nick ads và tạo quảng cáo, mà cái quảng cáo bên ping ads mình chọn cái này là thanh toán qua check có khi nào thằng bing bắt trả xèng ko nhỉ :))
em đọc đi đọc lại.... 1 hồi vẫn thấy lơ mơ.... chả hiểu
A: topcash bảo mình reg 1 cái Bing Ads xong thì sẽ cho 15$
B: reg cái Bing xong tạo 1 cái campaign -> tạo quảng cáo
...
cái đoạn em chưa hiểu là: Bing Ads bắt mình nạp tiền vào mới cho chạy quảng cáo (ở đây chúng ta ko nạp, Ads ko chạy nhưng TopCash vẫn trả 15$)
sao lại thế nhỉ ? Bing Ads ko giống như GA hay sao nhề ? GA thì nó trả tiền cho mình chứ nó co bảo mình nạp vô như này đâu nhề ?
bác nào rành cái Bing Ads giải dùm vs....

cuối tháng rồi sẽ 1 loạt k ai dc gì như thời fiverr các bác cứ cố gắng đi

sao của e k giống bài HD của thớt vậy? giúp e với thơt !!

Nếu nhỡ log in bing ads bằng tài khoản có sẵn rồi có được trả không bro? Làm lại được hông nhỉ?

cái này là tạo quang cáo bên bing giống gg adword nhỉ, mình có làm ích lợi gì cho trang kia đâu mà nó trả tiền mình, tiền mình ko có, ko quảng cáo cho nó thì sao nó phải trả tiền mình nhỉ

cái này thằng nào deposit mới đc nó cho 15$ nhé. Thớt câu ref là chính. Đề nghị Mod xem lại

cái này là tạo quang cáo bên bing giống gg adword nhỉ, mình có làm ích lợi gì cho trang kia đâu mà nó trả tiền mình, tiền mình ko có, ko quảng cáo cho nó thì sao nó phải trả tiền mình nhỉ
quảng cáo ko chạy thì ko nhận được tiền nha.

quán net thì sao :D

Quán nét là chung 1 địa chỉ IP > reg nhiều > BAN hàng loạt nick

site này dạng kiểu làm off mà thôi nó nhận nhiệm vụ theo đơn đặt hàng của Microsoft hay các công ty khác , chỉ cần đăng ký > báo cáo > trả tiền , chúng ta chẳng mất gì kiếm vài đồng lẻ là ok rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week