Tutorial Kiếm 15$-150$/ day với trafficmonsoon.

Status
Not open for further replies.
Reactions
16
MR
0.000
Sau khi đọc vài trang comment thì mình rút ra được có 4 loại người vào comment tut mình như sau :

Loại thứ nhất : là newbie, k thử và k dám thử . thấy dễ ăn quá nên đâm ra ngờ vực. mình nói thẳng là các bạn thử thì chưa chắc thành công nhưng k thử thì chắc chắn các bạn thất bại .

Loại thứ hai (loại này nguy hiểm nè J) : sử dụng clone nick vào chữi rũa bắt bẻ các kểu nhằm để người khác nghĩ rằng tut này nát J). Đụng chạm tới miếng ăn của mấy bờ rồ ấy bắt đầu xồn xồn cả lên, đây là diễn đàn chia sẽ kinh nghiệm chứ k phải dú hàng . mình nói thật các bạn quá ư là loser .

Loại thứ ba : loại này thì cứ nghĩ mình có âm mưu gì đó, ăn tiền ref các kểu. mình nói rồi, nguyên nhân mình share la nhượng lại cho thằng em chơi. mà nó ăn cháo đá bát nên pub lên cho anh em.. Còn ăn ref các bạn mà trong tut lại hướng dẫn không được click ads của acc chính à J).

Loại 4 thì loại này mình khuyến khích, cứ âm thầm và làm theo thôi, rồi các bạn sẽ thành công, lúc đó mình nghĩ các bạn cũng k dám vào comment ăn đc đâu, sợ nát J).

CÁCH NÀY Ở CÁC DIỄN ĐÀN NƯỚC NGOÀI ĐÃ CÓ RỒI, ĐỪNG CÓ NGHĨ THỨ GÌ SHARE LÊN MMO4ME LÀ NÁT CẢ J

mượn proof của bac king gì đó. mình k up proof vi nhiêu nguyen nhân, chủ yếu là nhượng lại cho thằng em chơi. mà nó ăn cháo đá bát nên pub lên cho anh em. giờ acc nó câm, nói thật proof minh nhieu hơn bác king này gấp mấy.

đầu tiên tớ xin nhắc, tut này chỉ dành cho những người thật sự kiên nhẫn, bỏ ra tầm 2-7 tiếng mỗi ngày để kiếm tiền, tớ share tut k vì mục đích cá nhân, ai k thích thì mời đi ra. trước giờ vào đây chỉ để vào mục duy nhất là ex money thôi.giờ mới viết bài.

Ăn trước giờ cũng lâu, hôm nay lên voz, đọc nhiều mẫu chuyện , thấy còn nhiều sv hoàn cảnh muốn kiếm 2-5$/ ngay, thấy cũng thảm. giờ tớ bỏ trang này rồi nên bày cho các cậu, vẫn còn ăn được nhé, k các cậu lại chữi

Tớ đi thẳng vào tut, tut dành cho mấy bạn đã chơi ptc rồi nhé, tại nhác viết. bạn nào chưa chơi thì cứ tìm hiểu.cũng dễ
tut này dựa vào lỗi của nó ở phần login. login phải khác IP nhưng lúc kick ads thì có thể trùng ( hơi khó hiểu). tớ ns rõ luôn

link reg https://trafficmonsoon.com

các cậu nên thử nghiệm với tầm 100 account.sau đó tăng dần lên từng ngày.

bước 1: đăng ký account . tầm 100 acc theo link ref của acc chính .
bước 2: kick ads. giờ ra ads thì tùy, lúc ban ngày, lúc ban đêm, lúc sáng lúc chiều. tùy hứng nó. các bạn canh lúc ra rồi làm.
mở tầm 15 màn hình firefox như hình dưới. nhớ clear cookie tùy theo cách của mỗi người.

tới phần chính.
các cậu reset model hoặc disconet mạng để thay đổi dãy ip, mỗi lần thay đổi mỗi ip thì login vào 1 account lấy từ fire excel.
sau khi login đủ acc thì bắt đầu click ads thôi, lấy link ads của ngày ấy copy ra file txt. rồi click. click xong thì login tới vào 15 acc khác click tiếp.

mỗi ngày nếu có nhiều ads thì cũng đc tầm 0.09$/acc. click 100acc thì đc 9$. + 9 $ all acc phụ nữa là 18$. siêng hay làm team thì ngày có thể click đc 1k acc vô tư. còn rút từ acc phụ như thế nào thì tớ sẽ nhắc sau ở phần chú ý.

tut đơn giản vậy thôi, chắc cũng đụng chạm nhiều người ở đây, thôi thì kệ.

CHÚ Ý :
1. tut thì tut, nhưng trong quá trình làm thì mọi người nghĩ đc cách nào làm nhanh thì cứ thay đổi.
2. khi đăng ký nhớ sài gmail đúng, vừa active, vừa add làm email paypal, tớ sẽ viết thêm để cách rút từ acc con ra.
3. nên tạo user đúng , đừng có ấdasda, absdbasd, vv.v. . mã pin nên tạo khác nhau, pass cũng vậy, lưu vào 1 file execl. đánh stt.
4. acc chính nên để IP nước ngoài, k nên click ads để đở bị block vì cheat :) ,nó check thì check acc click ads thôi( k click tớ cũng k có tiền nên bạn nào thìch thì đk theo link rèf, k thì thôi)
5. cách rút acc phụ. sẽ update sau nếu nhiều người hưỡng ứng.

Last edited:
Điêu nhỉ ? Reset thì reset chứ , vẳn dính hai con Ip đầu thì vẫn banned account ! :p Lừa nhau à !

Chưa kể là đăng nhập 3s, 100 ac 300s out 3s, rồi click add cũng 5p /acc ! Chưa tính cái ngày mà nón vứt cho cái ads 0.002 vô số !
!0
đã chơi thằng này lần nào chưa mà comment bậy bạ thế :)
Chơi từ thời thiên cổ tới giờ !

Chưa kể là đăng nhập 3s, 100 ac 300s out 3s, rồi click add cũng 5p /acc ! Chưa tính cái ngày mà nón vứt cho cái ads 0.002 vô số !
!0

Chơi từ thời thiên cổ tới giờ !
Thì cứ reset modem ùi thử xem có phải vẫn dính hai con ip đầu không, đăng ký ref ùi nó cho câu, bạn không thể đăng ký ref theo đối tượng này, bạn vui lòng đăng ký dưới ref administion :D Bùm.

2000 acc có mà đi đứt cái ngón tai và bể cả cái mông :p !

Mỗi acc mất tối thiểu cũng 4p 2k thì là 8k phút ! Ngồi chắc sứt mông, không thì cũng luyện được thiếc cặp mông - võ công mới của vỏ lâm !

Mỗi acc mất tối thiểu cũng 4p 2k thì là 8k phút ! Ngồi chắc sứt mông, không thì cũng luyện được thiếc cặp mông - võ công mới của vỏ lâm !
tut chỉ giành cho người kiên nhẫn, có đụng chạm gì tới miếng ăn của bạn à, sao vào gây sự thế .

Cho là chia 8000k thành 15 thì cũng tầm cho là 700 p. 10 tiếng ... chưa kể reset và đăng nhập ! Chém vừa thui sếp thiếu lâm :D

Hahahahaha bạn hài hước thiệt :)

được nhé bạn, tốt nhất là cứ proxy pri mà tán. đầu tư xí

hình như đụng tới miếng ăn nó, ngu còn bảo thủ, có biết tool hay mua capcha là cai gì đâu mà cứ vào comment bậy bạ, chắc sợ giành phần nó.
Tool nào thế thớt, đăng nhập 15 nick phải bấm 15 lần modem cũng mất 4p ùi ! :::::D Có tool bấm nút reset nữa ak 1 :p

được nhé bạn, tốt nhất là cứ proxy pri mà tán. đầu tư xí

hình như đụng tới miếng ăn nó, ngu còn bảo thủ, có biết tool hay mua capcha là cai gì đâu mà cứ vào comment bậy bạ, chắc sợ giành phần nó.
Không phải sợ dành phần , mà vừa bên cái forum kia cũng có cậu chém thế này nên qua đây gặp vào cmt tí ! :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,617
171,654
Latest member
qiyavenderstudio

Most viewed of week

Most discussed of week