• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

hóng xem sao

Có 2 khả năng:

+ một là site tạm ngừng hoạt động để càn quét acc. ng ta ko thể tạo ra khảo sát trong lúc này. (Có vài bác trong forum này bị thu hồi tiền làm khảo sát mà chưa rõ lý do.).:oops:

+ hai là hiện đang gần cuối năm và noel, bên UK họ cũng tiết kiệm cho 2 dịp lễ này nên khảo sát ít hơn. :)

Em nghiêng về cái số 1 hơn. Nhưng cũng hi vọng là cái số 2. :D

e nghĩ k phải nó tiết kiẹm mà là nó nghỉ lễ, thôi chúng ta cũng nghỉ lễ theo nó luôn đê

e nghĩ k phải nó tiết kiẹm mà là nó nghỉ lễ, thôi chúng ta cũng nghỉ lễ theo nó luôn đê

uhm. khả năng là từ giờ đến tết dương sẽ ko có khảo sát hoặc ra rất nhỏ giọt :D

một mình làm cũng buồn pub site ra thì hay nát :oops::oops::oops: lần sau phải suy nghĩ lại

site nào VN vào đông là nát nhanh lắm :oops:. Lần sau có site ngon inbox em thôi nhé :D

Sau bao ngày đói kém vì lỗi site tùm lum. Khảo sát đã xuất hiện trở lại :D:rolleyes::rolleyes: Không uổng công duy trì auto F5 mấy ngày này dù ko có cái nào

khảo sát chính thức xuất hiện trở lại :D Em vừa thấy thêm 1 cái nhưng ko phù hợp :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,135
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom