• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

nó có yêu cầu nếu thay email thanh toán thì phải điền pass vào rồi nó cũng tính hết cả rồi :D

Bác khác đến mức nào. Có khác hoàn toàn ko :D. bác kia hỏi 100% là để bán Pp add mail. Cứ thử tên trước với tên sau khác nhau hoàn toàn xem. Có thể bị hỏi, có thể ko. Nhưng tốt nhất cứ trùng tên thì ko vấn đề gì

Phạm Mạnh Tùng - Nguyễn Minh Trang không biết khác hoàn toàn chưa :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thì em cũng chỉ bảo có report về vụ yêu cầu thẻ can cước thôi :D. Còn em thì ko mua bán Pp bh. toàn rút về bank :D. Em chưa thử bh nên chỉ biết có report thì đề phòng thôi :rolleyes:

bực mình thật :confused::confused::confused:

bực mình thật :confused::confused::confused:

Giờ bác ới bực ah :DNó xuất hiện từ hôm qua làm hôm qua thành hôm đầu tiên em ko có cái khảo sát nào để làm :rolleyes:

đây hả lol :))))

Attachments

145.5 KB · Views: 29
2 ngày online ngồi canh mà chả ra :(

Giờ nó hiện luôn cái này :mad:

Ôi sung sướng quá. Cuối cùng nó mới fix xong cái lỗi unknown :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Giờ nó hiện luôn cái này :mad:

Nó hiện thế này là bt đấy. :). Nó hiện unknown là lỗi 2 ngày nay. Giờ cứ thế auto F5 thôi. nhanh tay thì ăn

Ôi sung sướng quá. Cuối cùng nó mới fix xong cái lỗi unknown :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Nó hiện thế này là bt đấy. :). Nó hiện unknown là lỗi 2 ngày nay. Giờ cứ thế auto F5 thôi. nhanh tay thì ăn

Giờ đi ngủ cho khỏe mai canh

:D:D:D hết ngứa mắt rồi canh từ giờ tới 12h kiếm 5 bảng :3

gửi support chẳng thấy thằng nào trả lời. Tự dưng lúc nãy site bị down khoảng 5 phút. Bật lại thì hết :D. Hôm nay canh luôn đến 3h sáng để bù lại mất mát của 2 hôm bị lỗi :rolleyes: (kết hợp xem bóng đá =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom