Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

nó còn đòi hỏi nhiều lắm cơ, trình độ khu vực sống giới tính hôn nhân ,,, nữa, hồi mới ra còn dễ, cái này ra lâu lắm rùi.

chưa hề đc cái khảo nào cả

:D:D:D

https://trafficmonsoon.com/?ref=tunglorenkid

Đã reg cho bạn. Bạn cho mình nên để auto refresh mấy giây nhỉ? Mà sao lúc đăng ký mình xong 1 mail, giờ trong tk lại hiển thị mail khác nhỉ, hay là nó thấy mail đăng ký fb sao khi mình like? Vừa làm xong cái 1.15 euro, không biết có được không đây :D

Có cần khai thông tin như năm sinh , quê quán ko?

Chứ sinh 9x mà khai là trình tiến sĩ như bác chủ thớt chỉ dạy thì hơi quá :D

Vả lại mình đang thắc mắc,nếu để quê quán Mỹ Anh này kia thì có khi nào dc nhiều khảo sát hơn ko?

Đã reg cho bạn. Bạn cho mình nên để auto refresh mấy giây nhỉ? Mà sao lúc đăng ký mình xong 1 mail, giờ trong tk lại hiển thị mail khác nhỉ, hay là nó thấy mail đăng ký fb sao khi mình like? Vừa làm xong cái 1.15 euro, không biết có được không đây :D
mình không rõ nhưng mình dùng luôn email fb và like luôn . còn tiền thưởng thì đợi nó xét duyệt bạn nhé

Có cần khai thông tin như năm sinh , quê quán ko?

Chứ sinh 9x mà khai là trình tiến sĩ như bác chủ thớt chỉ dạy thì hơi quá :D

Vả lại mình đang thắc mắc,nếu để quê quán Mỹ Anh này kia thì có khi nào dc nhiều khảo sát hơn ko?
:confused::confused::confused::confused::eek::eek::eek::eek: khai khoảng 25 tuổi nhé . khai tiến sỹ hay giáo sư thì sẽ được làm nhiều khảo sát cao hơn . còn quê quán thì khai chuẩn chuẩn tý

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back