Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

thì anh đề mo đi biết làm muốn tuyển REF thì phải dạy xíu chứ :(

Cái này dạy thế nào được. Tât cả phụ thuộc vào trình độ tiếng Anh. đọc hiểu thfi trả lời sẽ ko mâu thuẫn.

@tunglorenkid chắc bác nên edit lại #1. Chỉ dành cho những ai trình độ tiếng Anh khá :D

cho mình hỏi là làm tầm bao lâu thì tiền về ? mình làm từ trưa mà giờ vẫn chưa thấy $ về ? pending vẫn là 0 mãi

Không có thời gian giới hạn. Khi nào thằng đưa ra survey nó review xong ấn công nhận kết quả thì tiền về ví của bác. :D (theo faq thường chậm nhất 14 ngày)

làm sao để chiến đây thớt??

Cái này dạy thế nào được. Tât cả phụ thuộc vào trình độ tiếng Anh. đọc hiểu thfi trả lời sẽ ko mâu thuẫn.

@tunglorenkid chắc bác nên edit lại #1. Chỉ dành cho những ai trình độ tiếng Anh khá :D
chuột phải google dịch được mà bạn :D

làm sao để chiến đây thớt??
cần lắm 1 người báo suvery :v
Khi nào có thằng nó đưa survey lên thì ấn vào chiến :D. Số lượng có hạn nên thường survey mới ra sẽ biến mất trong vòng chưa đầy 1 phút. Cài add-on hoặc phần mềm tự động F5 đi nhé. Có nhiều cái dễ như cái 1.35 gbp em vừa làm nhưng giới hạn có 100 người. Em cài F5 tự động mà ấn vào phát đã là người thứ 99 =))

Khi nào có thằng nó đưa survey lên thì ấn vào chiến :D. Số lượng có hạn nên thường survey mới ra sẽ biến mất trong vòng chưa đầy 1 phút. Cài add-on hoặc phần mềm tự động F5 đi nhé. Có nhiều cái dễ như cái 1.35 gbp em vừa làm nhưng giới hạn có 100 người. Em cài F5 tự động mà ấn vào phát đã là người thứ 99 =))
bác này em tuyển về bên suport lương ngày 50$ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week