Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

Ko đổi ra Vietnamese thì có làm cũng ko được pay đâu :D. Đổi ra thì ít nhưng ko phải ko có. Ko ngồi canh thì mỡ đấy mà húp. Nó ít canh khá nản nhưng ko canh thì tốt nhất có thể nghỉ chơi được rồi. Sung ko tự nhiên rụng trúng đầu đâu :rolleyes:

đánh dấu gấp,, để chiến lại tiếp, nghỉ tết ngon ơ :D

đánh dấu gấp,, để chiến lại tiếp, nghỉ tết ngon ơ :D

welcome back, Từ hôm mùng 6/1 là ngày nào cũng có hàng rồi :D. Hôm qua ăn được cái 1.5 bảng nên em lại sắp đủ 20 bảng để rút :D

từ hôm lập lại acc không thấy 1 cái khảo sát nào luôn .. mặt dù full thông tin rồi. Out ra thì thấy 8 9 cái khảo sát mà vô acc thì lại k có nữa :z

từ hôm lập lại acc không thấy 1 cái khảo sát nào luôn .. mặt dù full thông tin rồi. Out ra thì thấy 8 9 cái khảo sát mà vô acc thì lại k có nữa :z

Thông tin thì ai cũng full. vì ko full ko làm được. Quan trọng phải ngồi mà canh nó ra và nhanh tay ấn start chứ ko phải thi thoảng mới đảo qua thì có để account cả năm nữa cũng không có đâu :D

==! mình làm cái này cũng lâu rồi mà, đợt trước tại sai nên mới xóa acc làm lại từ đó tới giờ k có cái khảo sát nào :z lock out ra thì thấy có 8 9 cái mà login vào acc mình thì k có mà out ra lại vẫn thấy 8 9 cái :z chứ ngồi canh thì ai chả ngồi :z

chẵng lẻ cả tháng trời mà không có cái khảo sát nào phù hợp với acc này @@ mặc dù cũng y nguyên thông tin đó mà mình acc cũ mới 2 tuần đã có 10 bảng để rút @@

chẵng lẻ cả tháng trời mà không có cái khảo sát nào phù hợp với acc này @@ mặc dù cũng y nguyên thông tin đó mà mình acc cũ mới 2 tuần đã có 10 bảng để rút @@

Nếu là cái tháng được nói là cái tháng 12 thì bọn đại học Uk nó chuẩn bị nghỉ đông nên ít mà, Suốt cả tháng 12 được lèo tèo vài cái. đến tận hôm 6/1 mới bắt đầu đang nhiều lại dần rồi. Từ hôm qua đến giờ ăn được 3-4 cái. Cái này là các trường bên UK họ trả tiền cho mình làm thật nên site ra nhiều hay ít phụ thuộc rất nhiều vào thời gian hoạt động của bên UK nên cứ xác định các kì nghỉ của UK là ra ít lắm

Còn cái tháng 11 thì cả đống. 10 ngày em còn ăn được trên 20 bảng:D. Ai tháng 11 mà ko ăn được thì nên tự trách mình :). Hi vọng tháng 1 này sẽ lại nhộn nhịp trơ lại ;)

Last edited:
cho hỏi cái . thường thường mấy giờ nó xuất hiện nhiều nhất vậy . hồi sáng có cái 10 bảng mà nó *** cho mình làm :(

cho hỏi cái . thường thường mấy giờ nó xuất hiện nhiều nhất vậy . hồi sáng có cái 10 bảng mà nó *** cho mình làm :(

cái trên 5 bảng thường yêu cầu trình độ chuyên môn trong 1 ngành nghề nhất định. Có làm cũng bị reject thôi nên đừng có tiếc.:D. VN chỉ ăn cái dưới 5 bảng thôi. Tích tiểu sẽ thành đại. :rolleyes:

Nó thường xuất hiện từ 3h chiều VN đến 12h đêm VN (thời gian làm hành chính của UK). Các thời điểm khác chỉ ít hơn nhưng ko có nghĩa là ko có. :)

cái trên 5 bảng thường yêu cầu trình độ chuyên môn trong 1 ngành nghề nhất định. Có làm cũng bị reject thôi nên đừng có tiếc.:D. VN chỉ ăn cái dưới 5 bảng thôi. Tích tiểu sẽ thành đại. :rolleyes:

Nó thường xuất hiện từ 3h chiều VN đến 12h đêm VN (thời gian làm hành chính của UK). Các thời điểm khác chỉ ít hơn nhưng ko có nghĩa là ko có. :)
Thank Bạn :D

ngồi đợi dài cổ mà chẵng thấy đc 1 cái nào gọi là nghiên cứu =)) :eek::eek:

chuyện bình thường. Ngồi đợi cả ngày nhưng cái study nó chỉ xuất hiện trong co 30s thôi. Ấn kịp thì có ăn. Không kịp thì chúc may mắn lần sau. Ngồi đợi cả ngày chỉ để đợi cái 30s đấy thôi :D. Rời mắt 1 phút thôi mà đúng cái phút đấy nó lại xuất hiện là ko ăn được. Muốn có ăn thì cũng phải bỏ công sức mà ngồi auto F5 mà.:rolleyes:

chuyện bình thường. Ngồi đợi cả ngày nhưng cái study nó chỉ xuất hiện trong co 30s thôi. Ấn kịp thì có ăn. Không kịp thì chúc may mắn lần sau. Ngồi đợi cả ngày chỉ để đợi cái 30s đấy thôi :D. Rời mắt 1 phút thôi mà nó ra là ko ăn được. Muốn có ăn thì cũng phải bỏ công sức mà ngồi auto F5 mà.:rolleyes:
Thôi kệ . ăn đỡ cái này cũng đc :(:(

Thôi kệ . ăn đỡ cái này cũng đc :(:(

ngon vãi được cái 35 bảng :D. Em chưa kiếm được cái nào quá 5 bảng cả. bác rút show proof luôn cho anh emtrong topic này nhé.. Cứ có proof là topic sôi nổi ngay . Quá 20 bảng là ko mất fee PP rồi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom