Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

Đc 1 cái lúc tạo acc,còn lâu nay k thấy cái nào :(

tạo acc cái tháng 12 nó nghỉ đông cứ hỏi tại sao ko có là sao. Cái này có phải lấy tiền người trước trả người sau đâu mà cứ thắc mắc hoài. Có người trá tiền thì mới có cái mà làm cái mà làm chứ.

Tình hình có vẻ nó hạn chế IP VN cmnr rồi :))

tạo acc cái tháng 12 nó nghỉ đông cứ hỏi tại sao ko có là sao. Cái này có phải lấy tiền người trước trả người sau đâu mà cứ thắc mắc hoài. Có người trá tiền thì mới có cái mà làm cái mà làm chứ.

Tình hình có vẻ nó hạn chế IP VN cmnr rồi :))

Mình tạo acc hồi tháng 11 chứ có phải mới tạo đâu :(

Mình tạo acc hồi tháng 11 chứ có phải mới tạo đâu :(

nếu là trong tháng 11 ko có cái nào thì tức là ko đủ nhanh tay vì tháng 11 nhiều lắm.:rolleyes:
Tháng 12 thì tình hình khô hạn do các trường đi nghỉ. ai cũng như ai:D

Em cũng là ref của bác đây. Cho bác tha hồ ấm lòng :D:D:D

View attachment 67147

về cơ bản thời gian hay ra khảo sát là từ 3h chiều đến 1h đêm vì nó là working time của UK. Nhưng tầm từ 6h-9h tối VN là lúc nghỉ trưa nên thường ko có hoặc có rất ít

sao bác nhiều khảo sat tthế.. mình canh cũng 12/24 mà ko có

do lúc điền thông tin lúc đầu hả :(

sao bác nhiều khảo sat tthế.. mình canh cũng 12/24 mà ko có

do lúc điền thông tin lúc đầu hả :(
canh và phải nhanh tay nữa. :rolleyes:. + may mắn. vì khảo sát biến mất trong 30s. lúc nó ra mà ko có mặt ở đấy bấm khảo sát thì ko ăn được đâu

có khảo sát lại rồi các bạn nhé ^^

Lâu lắm rồi mới ăn được 2 khảo sát trong cùng 1 ngày. Có vẻ những ngày huy hoàng của Prolific academy sắp trở lại :D

Không liên quan nhưng sắp đủ 20 bảng để rút tiếp lần thứ hai :D

Vẫn ăn tốt nếu biết ăn và nhanh tay. Đặc biệt là ko được cheat hay làm bừa vì sẽ ko được pay :D

từ khi đổi first language sang vietnamese thì toàn khảo sát ko đủ điều kiện làm. có cách nào ko mọi ng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,300
171,349
Latest member
tuanphuong1985
Back
Top Bottom