Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
hiện tại mình có 3 site mới mà chưa có thời gian test
nếu SellPP có hứng thú thì inbox t qua yahoo nói chuyện
YH để lại nhé cậu, sợ tớ biết nốt rồi:-ss, 2 cậu kia toàn site t với nhóm biết:-ss

Tuyển 1 mem kín miệng đây, còn 1 slottttttttttttttttttttttttt

ai ăn không ngồi rồi không được share đâu nên kêu gào vô ích:|

cho em xin 1 slot với, tuyệt đối kín miệng...
Làm kiếm thêm ít tiền đóng học phí nên ko share đâu, nát nồi cơm rồi học phí biết làm sao :(

yahoo: w.youngmin

Hwa tìm đc 1 site hnay đag test, k biết phải site các cậu đag chiến k, có mấy con offer giống FMF, với thêm vài con offer point cũng khá cao, min pay 1$ k biết xin vào nhóm đc k nhỉ ?

Hwa tìm đc 1 site hnay đag test, k biết phải site các cậu đag chiến k, có mấy con offer giống FMF, với thêm vài con offer point cũng khá cao, min pay 1$ k biết xin vào nhóm đc k nhỉ ?

quan trọng là app và pay chứ offer thì cái nào chả như nhau cùng 1 net ra cả mà :-j

quan trọng là app và pay chứ offer thì cái nào chả như nhau cùng 1 net ra cả mà :-j
hehe app nhiều y chang FMF, offer cũng giống FMF luôn có cả con off 10k bên FMF y chang mà, tính ra kiếm 1$ minpaid của nó trong vòng 5p thôi, chủ yếu là request paid xem nó paid k

Cho em xin 1 slot vs, đang cần làm thêm để trang trải cho cuộc sống sinh viên đây. Có google ra được 3 site mà không biết sao, bác SellPP pm inbox em nhé

ai ăn không ngồi rồi không được share đâu nên kêu gào vô ích:|

Muốn site mới ko tao quăng cho 10 cái -- Ở đó mà lên giọng với mấy bạn chưa biết :binhsua33:

Còn riêng về FMF thì tao vẫn nhận t.toán đều đều nhá . Xíu nữa post proof lên cho xem :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week