Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
:m020: Giờ hi vọng nó sống được thêm vài tuần nữa thôi. Sắp bết quá rồi

Stop support nhé, anh em được support từ người đi trước mà sau oai như cóc ấy:-ss không biết khiêm tốn là gì cả:-ss, và anh em chỉ bảo tiền về không nên show proof nhé:-ss

Sellpp nói mình :binhsua18:
Hình như là em ko học của bác. Show proof để biết tiền về thôi mà :m020:

Last edited by a moderator:
Stop support nhé, anh em được support từ người đi trước mà sau oai như cóc ấy:-ss không biết khiêm tốn là gì cả:-ss, và anh em chỉ bảo tiền về không nên show proof nhé:-ss
bạn giúp mình con prepaid với ondevice đc ko bạn , YH của mình : lonelystar_vt

nếu ko xài máy ảo mà chỉ xài trên 1 máy thật thì 1h kiếm dc bao nhiêu vậy ? dùng win XP dc ko ? và cái này thì làm ban ngày dc ko hay phải ban đêm ?

nếu ko xài máy ảo mà chỉ xài trên 1 máy thật thì 1h kiếm dc bao nhiêu vậy ? dùng win XP dc ko ? và cái này thì làm ban ngày dc ko hay phải ban đêm ?
máy ảo hay máy thật đều có thủ thuật riêng, winxp ram 2GB là ok, làm giờ nào cũng ok

ngừng support mọi vấn đề..các bạn chịu khó đọc các topic trước...mọi câu hỏi đã có câu trả lời..chúc các bạn thành công

Sao cứ mới tập làm ai cũng hỏi 1h kiếm được bao nhiêu ấy nhỉ. Làm tốt đi đã thì mới biết thành quả của mình :m020:

- - - Updated - - -

Thot online yahoo ta xuc con HMA nao
Xin bác này cái yahoo trao đổi vài thứ phát :D

Nhận bán tip ngày kiếm 100 $- 150$ với giá 500 $

Max : 3 người

Last edited by a moderator:
hôm qua làm trước 8h tối thì về cả rồi còn 1 vài acc sau 8h tối nên mai mới về :m020: ........

này bạn ? bạn dung chung HMA cùng mình.Mình bỏ ra 3$ để mua coi như bạn là dùng pree mà bây giờ đổi pass .định ăn mình đó hả ? làm ăn như thế *** được đâu...liệu mà pm yaoo...:binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week