Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
vào bt mà cậu
khiếp
cậu làm offer luôn hay sao mà đc những 10$ thế
uh lấy mấy cái info bậy bạ quăng zô thấy wa ầm ầm, thường làm 5$/2h/acc nhưng hôm nay lì tý lên đc 10$ hjhj
mà ông down soft blue vs app fmf = ip vn rùi vào down app khác = ip hma ak :binhsua163:

uh lấy mấy cái info bậy bạ quăng zô thấy wa ầm ầm, thường làm 5$/2h/acc nhưng hôm nay lì tý lên đc 10$ hjhj
mà ông down soft blue vs app fmf = ip vn rùi vào down app khác = ip hma ak :binhsua163:
cái soft blue down về thì remove rồi cài lại thôi
còn app thì fake rồi mới cài vào

Bậy bạ là bậy ra sao, chỉ mình với, nhưng có đc pay ko cơ
minhf thì toàn bị mắc ở chỗ số điện thoại, chả iết bịa saocho chuẩn
teen, địa chỉ , thì co the dung fakenamegenerator, dien chi mail de tranhspam thicdung fakemailgenerator, nhanh nua

Bậy bạ là bậy ra sao, chỉ mình với, nhưng có đc pay ko cơ
minhf thì toàn bị mắc ở chỗ số điện thoại, chả iết bịa saocho chuẩn
teen, địa chỉ , thì co the dung fakenamegenerator, dien chi mail de tranhspam thicdung fakemailgenerator, nhanh nua

éc thì mình cũng lấy từ cái site whitepages j ấy thôi mà ! quăng zô đc thì đc ko thì cứ 5 $ mà pay, ko đặt nag lắm, xong acc này thì chơi acc kia chả sao

éc thì mình cũng lấy từ cái site whitepages j ấy thôi mà ! quăng zô đc thì đc ko thì cứ 5 $ mà pay, ko đặt nag lắm, xong acc này thì chơi acc kia chả sao
anh cao thủ giúp em chơi với, em ngồi down soft mà có cái nó chả cho point gì cả, ngồi cả tiếng đc có 9000 point

Mình mua HSS chiến, vẫn đc paid đều. Thằng bạn mình cũng dùng HSS, nhưng ko đc paid, không hiểu lý do luôn.

Site đã chết . 1 ngày 100 $ đã ra đi ko lời từ biệt :(

Sao vào hong được mấy pồ, có phải site die? Bạn có bj như mềnh hong vậy? (Nó quay cà vòng vòng)

Site đã ra đi về nơi xứ xa :(
100 $ là ngày làm nhiều nhất thôi . Trung bình 50 $ trở lên . 100 $ là đợt có 2 APP 13 K 1M cách đây khoảng 1 tuần , chiến được 2 ngày rưỡi , 1 ngày 101 $ , 1ngày 85 $

Site đã ra đi về nơi xứ xa :(
100 $ là ngày làm nhiều nhất thôi . Trung bình 50 $ trở lên . 100 $ là đợt có 2 APP 13 K 1M cách đây khoảng 1 tuần , chiến được 2 ngày rưỡi , 1 ngày 101 $ , 1ngày 85 $

bạn pro nhỉ cách nào chỉ mình cái ...:binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week