Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
tiền đã về,.,. nhưng hơi bùn là mấy cái acc sau làm trùng IP nó ko pay.,.,:(( :binhsua168:

Bữa nay không sài HMA được giờ nên sài cái gì nhĩ các bro :binhsua166:

Mình thấy bài này tới đây cũng đủ r, giờ các bác xài cả tool nữa chứ @.@, vote cho close topic này lại cho chìm theo thời gian, cũng đồng ng chiến r, ai chiến dc thì chiến, newbie nào chiu khó lục lọi tìm hiểu kỹ topic này sẽ biết đc cách chiến cả thôi :)

mấy bác có bị trường hợp cài băng (deep Freereze) làm song restset lại làm tiếp thì download game đó lại nó ko tính pont nửa.
chia sẻ kiếm ít cháo cứu đói máy bác ơii.

Mình thấy bài này tới đây cũng đủ r, giờ các bác xài cả tool nữa chứ @.@, vote cho close topic này lại cho chìm theo thời gian, cũng đồng ng chiến r, ai chiến dc thì chiến, newbie nào chiu khó lục lọi tìm hiểu kỹ topic này sẽ biết đc cách chiến cả thôi :)

bạn lấy quyền gì đòi đóng Topic :)) .....TRƯỚC SAU GÌ CŨNG NÁT CHO NÓ NÁT SỚM ĐI :)).....NHÌU BẠN TRƯỚC KIA CHẢ BIẾT GÌ...CŨNG HỎI HAN KHẮP NƠI.....GIỜ KIẾM ĐƯỢC XÍ TIỀN LÀ TƯỞNG MÌNH "PRO" ....

Tốt nhất đừng shared nữa . CÓ thấy ai thanks đâu :)) khổ thân . hơn 170 trang mà được có 5 thanks ;)) :binhsua146:
Nhưng HMA lại lãi , 1 HMA lãi 3,5 $ . Topic này phải có đến 50 người mua :binhsua168:

có ai cash qua gift amazon ko
thấy mấy bác toàn chơi PP
gift amz khó bán hơi pp nên ít người cash
mấy bác có bị trường hợp cài băng (deep Freereze) làm song restset lại làm tiếp thì download game đó lại nó ko tính pont nửa.
chia sẻ kiếm ít cháo cứu đói máy bác ơii.
đóng băng làm gì cho mệt bạn........1 là cài máy ảo...2 là làm trên máy thật..............

- - - Updated - - -

Tốt nhất đừng shared nữa . CÓ thấy ai thanks đâu :)) khổ thân . hơn 170 trang mà được có 5 thanks ;)) :binhsua146:
Nhưng HMA lại lãi , 1 HMA lãi 3,5 $ . Topic này phải có đến 50 người mua :binhsua168:
Thanks site này có bán đựoc ko mà cần :)) ......mà mem 4r này ý thức cực kém......Còn vụ HMA đa số bán cho chủ offer......chứ có bán acc đâu mà lời với lãi......Chỉ bán qua aff cho khách quen....nhìu mem mua acc HMA 4-5$ mình cũng ko bán....:)

bạn lấy quyền gì đòi đóng Topic :)) .....TRƯỚC SAU GÌ CŨNG NÁT CHO NÓ NÁT SỚM ĐI :)).....NHÌU BẠN TRƯỚC KIA CHẢ BIẾT GÌ...CŨNG HỎI HAN KHẮP NƠI.....GIỜ KIẾM ĐƯỢC XÍ TIỀN LÀ TƯỞNG MÌNH "PRO" ....
Mình k nói quyền, chỉ nói là vote (ủng hộ) ý kiến :), trong cái topic này mình cũng chả hỏi 1 câu FMF nào, cũng chả có ai trl cho mình câu nào :), riêng topic của cậu mình cũng đâu có nhờ vả hay gì topic cậu cũng tự thân vận động cả.

bạn lấy quyền gì đòi đóng topic :)) .....trước sau gì cũng nát cho nó nát sớm đi :)).....nhìu bạn trước kia chả biết gì...cũng hỏi han khắp nơi.....giờ kiếm được xí tiền là tưởng mình "pro" ....

likeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Mình k nói quyền, chỉ nói là vote (ủng hộ) ý kiến :), trong cái topic này mình cũng chả hỏi 1 câu FMF nào, cũng chả có ai trl cho mình câu nào :), riêng topic của cậu mình cũng đâu có nhờ vả hay gì topic cậu cũng tự thân vận động cả.
bạn ko nhờ và dc nhưng thì kệ bạn,.,trog topic còn rất nhìu người dc nhờ đó..:binhsua168:

- - - Updated - - -

bạn ko nhờ và dc nhưng thì kệ bạn,.,trog topic còn rất nhìu người dc nhờ đó..:binhsua168:

- - - Updated - - -

làm mà *** chịu bỏ phí ra mua chẳng lẽ lại là free ak,.,bạn ko mua kệ bạn ... còn người khác họ mua kệ họ,., ai cần thì mua thôi,.,. mà HMA mua về làm off là chủ yếu chứ cái FMF này thì bao nhiêu nhỉ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week