Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó version 2

có lẽ nó check tất cả các mem VN ...:binhsua06:

nó có thể check hết đc các member vn nếu nó alo lên net. tại cho dù fake đi nữa net cũng bít đc ip thực các acc đã làm có phải gian lận hay ko :binhsua10:

bữa nay sao khó kiếm $ quá, ngoài đời cũng khó mà MMO cũng khó
có FMF là ngon nhất

chả có cái nào pay tiền , thời hoàng kim đã lùi về quá khứ :binhsua17:

trong mớ này, còn cái nào sơ múi đc không mấy pro?

AppNana
AppRedeem
AppTrailers
PlayMobs
FreeAppKing
Get Paid To Play (Make Money
Prize Per Day
Cash King
Giftiz
Juno Wallet
AppBonus
AppDogs
ezMoney
Free Gift Cards
FreeAppWin

Đã thử hơn 5 bản rồi mà có nhiêu app đó. Hong biết ai còn chơi fmf hong ? Chứ choi mấy thằng khác cũng đều đều thôi nhưng mà ghét nó paid qua amazon.

Cậu cho hỏi làm FMF co point ko. Tôi ko co point là sao. Có mỗi 600 khi nhập code còn down apps về ko được point

không bít thằng c hó nào mở miệng ra là nói an nam mit. nghe thật là chướng tai quá đi. Nó là con c hó chứ không phải người việt nam chắc:binhsua12:

hóng từ sáng đến tối..:binhsua10:rôi lại tư tối đến sáng:binhsua28:

các cậu cheat thì cứ cheat. chứ đừng thấy admin nó nói vậy lại nhao nhao vào nói làm trên PC cũng như trên điện thoại. rồi normal :-j. viết vậy net nó biết đc thì cả ADM lẫn cheater cũng die.

mình thấy nhiều người cheat và post chửi admin trên FB mà xấu hổ quá. Cheat cũng nên có lòng tự trọng chút đi mấy bạn. Đừng để mất mặt người VN. Nhiều khi mình nghĩ không phải do ai phá mà mấy site fix hết đâu mà do nhiều đứa vừa cheat vừa bô bô cái miệng tao đây xài giả lập. Khác nào lạy ông tôi ở bụi này. Bị phát hiện rồi còn chửi :"tao giả lập nhưng tao down game đàng hoàng, mày phải pay cho tao". Buồn cười thật.

mình thấy nhiều người cheat và post chửi admin trên FB mà xấu hổ quá. Cheat cũng nên có lòng tự trọng chút đi mấy bạn. Đừng để mất mặt người VN. Nhiều khi mình nghĩ không phải do ai phá mà mấy site fix hết đâu mà do nhiều đứa vừa cheat vừa bô bô cái miệng tao đây xài giả lập. Khác nào lạy ông tôi ở bụi này. Bị phát hiện rồi còn chửi :"tao giả lập nhưng tao down game đàng hoàng, mày phải pay cho tao". Buồn cười thật.

chí ní, chí ní :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week