Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó version 2

đây gọi là cheat thấp tay. còn loại cheat cao tay thì mình chưa biết. cheat gì thì cheat. ăn tiền free khi ko đc ăn nữa thì tự biết điều đừng nghĩ rằng ng ta k trả tiền nữa là ng ta lừa tiền mình

lên face đọc mà nhục cả mặt:binhsua04:

- - - Updated - - -

anh nào trong rum đây
some user use an emulator because they dont have phone but emulator is same of phone they download all apps.you much earn for emu user.that is not a cheat.they download normal all apps.
I am a phone user but I support Todd's idea. The emu users normal download all of apps in the pages like the phone users. My friends who don't have smartphone use emu to earn money and I hope that they will be paid like me

nói ngu như con c hó vậy

Dùng emulator bọn net nó ko gia tiền nên admin nó mới chặn. chứ nếu net nó mà giả tiền thì admin nó càng sướng. bản thân mấy thằng admin nó cũng cheat choác chứ ko phải mình chúng ta...

viết lên kiểu đó là phá chứ có gì đâu mà :-j
đang tồn tại mấy ông chuyên lên FB của nó phá bĩnh anh em việt nam mình. đọc comment mà cay cú ko chịu nổi

- - - Updated - - -

Mấy thằng An-nam-mit quá nguy hiểm vì ngu vcl. đcm chơi thì ngậm mồm mẹ mày vào lại còn bày đặt lên đây khoe vài câu tiếng Anh bồ
chữ màu đỏ dịch là gì thế anh em???

ta thề ta sẽ ăn 1 mình không hở kẽ răng. Măc dù thương anh em lắm:binhsua10:

đang tồn tại mấy ông chuyên lên FB của nó phá bĩnh anh em việt nam mình. đọc comment mà cay cú ko chịu nổi

- - - Updated - - -

Mấy thằng An-nam-mit quá nguy hiểm vì ngu vcl. đcm chơi thì ngậm mồm mẹ mày vào lại còn bày đặt lên đây khoe vài câu tiếng Anh bồ
chữ màu đỏ dịch là gì thế anh em???
mấy câu kia k hẳn là phá đâu. mình nghĩ là họ đang "ngây thơ" thấy bở đào mãi :-j

mấy câu kia k hẳn là phá đâu. mình nghĩ là họ đang "ngây thơ" thấy bở đào mãi :-j
Không phải là comment này phá bình mà mình thấy trên FB có mấy người cứ dùng cái từ này, chả hiểu là gì cả??? có 1 thằng chỉ đích danh mình và lên an luôn dân việt nam mình trên mintcoint mới bá đạo... vào FB của nó để chửi mà nó chặn toàn bộ không cho comment gì :))

Không phải là comment này phá bình mà mình thấy trên FB có mấy người cứ dùng cái từ này, chả hiểu là gì cả??? có 1 thằng chỉ đích danh mình và lên an luôn dân việt nam mình trên mintcoint mới bá đạo... vào FB của nó để chửi mà nó chặn toàn bộ không cho comment gì :))

cái này thì đồng ý. ;)). tóm lại là khinh bọn nó như ***

ngày 5- 10$ ngon quá. thèm ghê. chẹp chẹp

bác nào lâp group rieng thì inbox minh với nhé.... tinh hình dạo này làm ăn khó khăn quá T.T

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week