Other kiếm 1,5$ - 2$ / 1h với web-ip tài liệu hoàn chỉnh !!!

socksockhaha

Junior
Reactions
195
MR
0.002
Tham gia web-ip cũng đc vài tháng !

Thấy chương trình này kiếm tiền có vẻ tiềm năng , rất dễ làm , chỉ cần thao tác nhanh sẽ kiếm đc 1,5$ - 2$/1h dễ như trở bàn tay .

Ban đầu mình ko tin đâu làm mới biết :D

Hiện h danh tiếng của mình là 1k5 làm càng máu . tiền vào ào ào ấy !!! 1 ngày 5-10$ quá thường rùi :D

Vì thế hôm nay chia sẻ anh em newbie chưa biết về web-ip chút ít tài liệu để làm :D hì .

Bạn nào làm thì pm mình nhé : prince_sh_9999 .

yêu cầu : - Phải có HMA ( giá tầm 5 - 6 $ 1 cái dùng cho 2 người )
- Kiên nhẫn ( yếu tố thành công với công việc này )

WebIP so với seoprint thằng nào ngon hơn nhỉ, trc nghe 1 pro nói kết hợp 2 cái 1 ngày 15~20$ là bt k biết có k :binhsua95:

WebIP so với seoprint thằng nào ngon hơn nhỉ, trc nghe 1 pro nói kết hợp 2 cái 1 ngày 15~20$ là bt k biết có k :binhsua95:
chuẩn đó bạn :) tuy nhiên web-ip thì dễ hơn ... nhiệm vụ có 3 dạng lặp đi lặp lại thui nhé !

- - - Updated - - -

HMA là phần mêm fake IP - hidemyass.com .

Có ai cùng làm không, nếu làm đk xài chung HMA với mình cho rẽ (chia đôi giá tiền mua). Được thì pm nhé :binhsua87:
Chat: vinhtien_nguyen92
Mail: [email protected]

Em mới làm chắc chỉ được khoảng 2->3$/Day là mừng lắm rồi, ngồi gõ cap mệt luôn >_<

web IP thời gian đầu rất ngon. 1h làm dc 2$ là bình thường. Nhưng từ khi bắt đầu cấm IP VN thì NV ít hơn hẵn, từ đó mình bỏ luôn :)

Tham gia web-ip cũng đc vài tháng !

Thấy chương trình này kiếm tiền có vẻ tiềm năng , rất dễ làm , chỉ cần thao tác nhanh sẽ kiếm đc 1,5$ - 2$/1h dễ như trở bàn tay .

Ban đầu mình ko tin đâu làm mới biết :D

Hiện h danh tiếng của mình là 1k5 làm càng máu . tiền vào ào ào ấy !!! 1 ngày 5-10$ quá thường rùi :D

Vì thế hôm nay chia sẻ anh em newbie chưa biết về web-ip chút ít tài liệu để làm :D hì .

Bạn nào làm thì pm mình nhé : prince_sh_9999 .

yêu cầu : - Phải có HMA ( giá tầm 5 - 6 $ 1 cái dùng cho 2 người )
- Kiên nhẫn ( yếu tố thành công với công việc này )
Trước thôi, trc có nhiều nv 0,98R giờ mất hết rồi, lấy đâu ra 2$/1 h:-s,

hì . bình thường mà cậu tớ vẫn đang duy trì 60 - 70 jobs 1h = 1,5 - 2$ :)

- - - Updated - - -

web IP thời gian đầu rất ngon. 1h làm dc 2$ là bình thường. Nhưng từ khi bắt đầu cấm IP VN thì NV ít hơn hẵn, từ đó mình bỏ luôn :)
fake IP US đi cậu tớ làm vẫn rất oke !!

hì . bình thường mà cậu tớ vẫn đang duy trì 60 - 70 jobs 1h = 1,5 - 2$ :)

- - - Updated - - -

fake IP US đi cậu tớ làm vẫn rất oke !!
uhm, trước cũng có topic như thế này, và cũng fake IP, sau 1 time ng` ta chuyển sang Seoprint hết.
Nếu fake IP thì phải reg acc mới. Reg acc mới thì có đủ NV để làm dc 3-4$ trong 2h không ( Kinh nghiệm và cách làm thì mình rất rành và quen tay ). Nếu được thì làm thêm mỗi ngày 2h cũng OK

Đã add nick chủ thớt. Lót dép ngó thớt online dạy thêm cho mềnh. Yahoo: captchapro_vn. thanks thớt trước nhé!

uhm, trước cũng có topic như thế này, và cũng fake IP, sau 1 time ng` ta chuyển sang Seoprint hết.
Nếu fake IP thì phải reg acc mới. Reg acc mới thì có đủ NV để làm dc 3-4$ trong 2h không ( Kinh nghiệm và cách làm thì mình rất rành và quen tay ). Nếu được thì làm thêm mỗi ngày 2h cũng OK

Theo tớ thấy thì những ai làm quen và gắn bó với web-ip rồi thì sẽ ko chơi seo hoặc chỉ lấy seo-sprint làm phụ thui bạn ạ.

quan trọng là có sẵn list job, bây giờ vừa lọc vừa dịch làm chẳng dc bao nhiêu
vote nè :D
mình thường làm = tool của dinhbuu nhưng chơi seo
giờ chuyển qua web-ip bữa trước có trúng event được toolc của bạn zen giờ đang xem có ai quăng list job tool bạn zen ko:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,030
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back