• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix (Khuyến cáo) PASSWORDS Zeekreward

Status
Not open for further replies.
vậy có thể là acc của cậu đã bị change info hoặc bị block...nếu acc đó là đúng của cậu, cậu support cung cấp email khi đăng ký và 1 vài thông tin, cậu sẽ reset lại được pass ngay lập tức. Hôm trước tớ cũng mới đòi lại được cái acc cùi, thằng chôm acc nó đăng ký cái mail giống hệt của tớ khác mỗi 1 chữ.

1 vài thông tin j cậu?so SN voi Visa ha cau?

1 vài thông tin j cậu?so SN voi Visa ha cau?
Ngày đăng ký acc, ngày nâng cấp, upline của cậu, 4 số cuối của credit card và SS#, postal code + nếu không phải acc usa thì nó hỏi thêm country code (ví dụ như country code của VN là: VIE). Tốt nhất là cậu nên save những thông tin đó ra notepad đề phòng lúc acc có vấn đề.

Bảo mật xí là ok thôi !!! Acc zeek và acc post bài khuyên là mật khẩu khác nhau !!! Acc post pass 123456 cho dễ nhớ nhưng acc zeek mà đặt pass 123456 --> good bye. Khi đó thì thôi rồi !!

ah.thank cậu.Để tớ thủ sẳn hết thông tin.nếu có trục trặc j thì bít đường gở.hi

Bảo mật xí là ok thôi !!! Acc zeek và acc post bài khuyên là mật khẩu khác nhau !!! Acc post pass 123456 cho dễ nhớ nhưng acc zeek mà đặt pass 123456 --> good bye. Khi đó thì thôi rồi !!
Đúng rồi, pass acc zeek và pass site post ads hàng ngày không nên đặt giống nhau.

Nếu đã có mail gốc thì còn change làm gì nữa cậu:m003:
Cái này áp dụng với những trường hợp nhạy cảm! Có thể cậu ko hiểu điều mình nói! nhưng người khác sẽ hiểu! hihi :binhsua26:

Cái này áp dụng với những trường hợp nhạy cảm! Có thể cậu ko hiểu điều mình nói! nhưng người khác sẽ hiểu! hihi :binhsua26:
Tớ hiểu ý cậu:m131: nhưng bạn ở trên lại thắc mắc ko giống ý của cậu mà:m131:bạn ấy tưởng phải change cả mail gốc mà:m003:

thay đổi mới được.. :m003: toàn số

nếu ít nhất có 1 con số trong 1 dòng text cũng được ZR chấp nhận phải ko các cậu ?:binhsua48:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom